Kết quả bóng đá cập nhật liên tục mới nhất

🆑CÁ CƯỢC NHÀ CÁI FI88 UY TÍN🆑 

Hướng dẫn Fi881 : ️🏆 Đăng Ký🏆 Nạp Tiền🏆 Rút tiền

Kết quả Bóng đá hôm nay, đêm qua mới nhất được cập nhật liên tục đầy đủ và chi tiết nhất cho từng giải đấu có mặt tại trên trang kể cả trong nước hay thế giới. Hơn thế nữa Fi88pro.com còn cung cấp các thông tin xoay quanh trước khi trận đấu bắt đầu như số bàn thắng được ghi của cầu thủ trong đội, lịch sử đối đầu, thứ hạng các đội bóng, cầu thủ xuất sắc, chủ chốt của đội, giúp người xem nắm bắt tình hình trận đấu một cách tốt nhất.

Xem thêm:

Trực tiếp
Hôm nay
Hôm qua
01/10
30/09
29/09
28/09
{{ title ? title : 'Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến, tỷ số bóng đá' }}
Vòng đấu
{{ round.round.replace('?type=result', '') }}
Không có dữ liệu kèo
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
22:30
1 Leeds United
0-0
Aston Villa
0-0
20:00
Manchester City
6-3
Manchester United
4-0
Kết quả bóng đá Ligue 1
01:45
Lens
1-0
Lyon
0-0
22:05
Monaco
4-1
Nantes
3-0
20:00
Troyes
2-2
Reims 1
0-1
20:00
Ajaccio
1-3
Clermont
0-1
20:00
1 Toulouse
4-2
Montpellier
3-1
20:00
1 AJ Auxerre
1-1
Stade Brestois
0-0
18:00
1 Lorient
2-1
Lille
1-0
Kết quả bóng đá La Liga
02:00
Real Madrid
1-1
Osasuna 1
1-0
23:30
Girona
3-5
Sociedad
2-2
21:15
Celta Vigo
1-0
Betis 1
1-0
19:00
1 RCD Espanyol
2-2
Valencia 1
0-0
Kết quả bóng đá Serie A
01:45
Juventus
3-0
Bologna
1-0
22:59
Atalanta
1-0
Fiorentina
0-0
20:00
Sampdoria
0-3
Monza
0-1
20:00
Lecce
1-1
Cremonese
1-1
20:00
Sassuolo
5-0
Salernitana
2-0
17:30
Lazio
4-0
Spezia
2-0
Kết quả bóng đá Bundesliga
22:30
Schalke 04
2-3
Augsburg 1
1-2
20:30
Hertha Berlin
1-1
TSG Hoffenheim
1-1
Kết quả bóng đá Hàn Quốc
14:30
Suwon FC
2-2
Gimcheon Sangmu FC
2-1
12:00
Jeju United
1-2
Gangwon FC
0-1
Kết quả bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS
04:25
FC Kansas City
1-0
Seattle Sounders
1-0
02:05
Portland Timbers
1-2
Los Angeles FC
0-0
00:00
New York City FC
2-1
Orlando City
0-0
Kết quả bóng đá Thái Lan
19:00
Buriram United
3-1
Prachuap Khiri Khan
3-1
18:00
1 Port FC
1-1
Bangkok United FC
1-0
18:00
Chonburi Shark FC
2-1
Nong Bua Lamphu
1-1
17:30
Ratchaburi FC
1-0
Lampang FC 1
1-0
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
22:59
Al Shorta
1-0
Al Karkh 1
1-0
20:30
Fikis
1-3
Trikala
0-2
13:00
Yeoju Sejong
0-1
Jungnang Chorus Mustang FC
0-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Anh
18:00
Stoke City
0-4
Watford
0-1
Kết quả bóng đá Bồ Đào Nha
02:30
FC Famalicao
4-0
Boavista FC
2-0
00:00
Pacos de Ferreira
1-1
FC Arouca
0-0
21:30
Rio Ave
1-0
Santa Clara 1
1-0
Kết quả bóng đá Hà Lan
01:00
Emmen
0-0
SC Heerenveen
0-0
21:45
RKC Waalwijk
2-2
Sparta Rotterdam 1
1-1
19:30
Excelsior SBV
0-1
FC Utrecht
0-1
19:30
NEC Nijmegen
1-1
Feyenoord
1-1
17:15
Fortuna Sittard
2-0
Volendam 1
2-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Việt Nam
18:00
Phố Hiến
3-3
Khatoco Khanh Hoa
1-1
18:00
Bà Rịa Vũng Tàu
1-1
Bình Phước
1-1
16:30
Công An Nhân Dân
5-1
Cần Thơ
1-0
16:00
Phù Đổng
1-3
Quảng Nam FC
1-1
15:30
Đắk Lắk
3-1
Đồng Tâm Long An
0-0
Kết quả bóng đá Mexico
06:05
Santos Laguna
3-0
Mazatlan FC
0-0
00:00
1 Toluca
4-1
Queretaro FC
2-0
Kết quả bóng đá Thụy Điển
22:30
IK Sirius FK
1-1
AIK Solna
0-0
22:30
Kalmar
2-0
Helsingborg
1-0
20:00
GIF Sundsvall
1-3
IFK Norrkoping FK
0-2
20:00
Varbergs BoIS FC
1-1
Hacken
1-0
Kết quả bóng đá Thụy Sĩ
21:30
Luzern
1-2
Young Boys
1-1
21:30
Lugano
1-0
Servette
1-0
19:15
FC Sion
1-3
Winterthur
1-1
Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
00:00
Besiktas JK
0-0
Fenerbahce
0-0
21:00
Konyaspor
1-0
Umraniyespor
1-0
18:30
Sivasspor
1-2
Hatayspor 1
1-2
18:30
Alanyaspor
1-1
Giresunspor 1
0-0
Kết quả bóng đá Croatia
22:30
1 HNK Sibenik
1-1
HNK Gorica 2
0-1
20:00
Rijeka
0-1
Hajduk Split
0-0
Kết quả bóng đá Bỉ
02:00
Sint-Truidense
0-1
KAS Eupen
0-0
23:30
Kortrijk
2-1
Royal Antwerp
2-0
21:00
KAA Gent
3-4
Cercle Brugge
0-1
18:30
Anderlecht
0-1
Charleroi
0-0
Kết quả bóng đá Nga
22:59
FK Nizhny Novgorod
1-2
Spartak Moscow
1-0
22:59
1 Terek Grozny
2-1
Dynamo Moscow
2-0
20:30
Zenit St. Petersburg
3-1
Rostov FK
1-0
18:00
Fakel
2-2
Torpedo moskva 1
2-1
Kết quả bóng đá Slovakia
22:59
Zlate Moravce
0-3
Spartak Trnava
0-1
22:30
Slovan Bratislava
3-1
Sport Podbrezova
0-0
Kết quả bóng đá Slovenia
22:30
NK Publikum Celje
2-1
Radomlje
1-1
20:00
ND Gorica
1-4
Maribor
0-3
Kết quả bóng đá Chile
04:00
Cobresal
2-0
Union Espanola
1-0
22:00
Nublense
2-2
O.Higgins 1
1-1
01:30
D. Concepcion
2-1
Rodelindo Roman
2-0
01:00
General VelAsquez
0-0
Iberia Los Angeles 1
0-0
Kết quả bóng đá Romania
01:30
FC Steaua Bucuresti
3-2
Arges
1-1
22:30
1 Farul Constanta
2-0
UTA Arad
1-0
17:00
Hermannstadt
1-2
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
1-0
Kết quả bóng đá Đan Mạch
22:59
FC Copenhagen
1-0
Aarhus AGF
0-0
21:00
Brondby IF
3-3
Lyngby
2-1
19:00
Midtjylland
1-1
Viborg
1-1
19:00
Silkeborg
2-1
AC Horsens
1-0
Kết quả bóng đá Argentina
06:45
Argentinos juniors
0-3
River Plate
0-0
04:30
Talleres Cordoba
0-1
Lanus
0-0
04:00
1 Boca Juniors
1-0
Velez Sarsfield 2
0-0
01:30
Patronato Parana
2-1
Atletico Tucuman
1-1
Kết quả bóng đá UAE
22:59
Al Ain
3-0
Ittihad Kalba
1-0
20:15
Al Bataeh
0-4
Al Wehda(UAE)
0-1
20:15
Al-Dhafra
3-2
Al Ahli(UAE)
1-0
Kết quả bóng đá Belarus
21:00
Slavia Mozyr
0-1
FK Isloch Minsk
0-0
19:00
FC Minsk
0-0
Energetik-BGU Minsk
0-0
17:00
Arsenal Dzyarzhynsk
1-1
Neman Grodno
0-0
Kết quả bóng đá Bolivia
06:30
1 Oriente Petrolero
1-0
Blooming 1
0-0
04:15
1 The Strongest
1-0
Universitario de Sucre 1
0-0
02:00
Universitario De Vinto
1-2
Always Ready
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Sĩ
21:30
1 Bellinzona
1-3
Schaffhausen
0-0
19:15
Vaduz
0-2
Stade Ouchy 1
0-1
Kết quả bóng đá Ba Lan
22:30
Widzew lodz
0-0
Rakow Czestochowa
0-0
20:00
Jagiellonia Bialystok
4-1
Korona Kielce
1-1
17:30
Miedz Legnica
0-2
Stal Mielec
0-2
Kết quả bóng đá Na Uy
00:00
Kristiansund BK
4-4
Rosenborg
3-1
22:00
Ham-Kam
2-1
Jerv
1-0
22:00
Aalesund FK
2-1
Viking
0-0
22:00
Haugesund
2-2
Odd Grenland
1-1
22:00
Sandefjord
1-1
Sarpsborg 08
1-0
Kết quả bóng đá Georgia
18:30
1 FC Sioni Bolnisi
1-1
Dinamo Batumi 1
0-1
18:30
Torpedo Kutaisi
0-0
Dinamo Tbilisi
0-0
Kết quả bóng đá Hungary
23:45
Videoton Puskas Akademia
1-1
Fehervar Videoton
0-0
21:30
Kecskemeti TE
2-0
Ferencvarosi TC
2-0
Kết quả bóng đá Hy Lạp
01:30
PAOK Saloniki
1-2
Panathinaikos
1-0
23:30
1 Volos NFC
2-0
Aris Thessaloniki
2-0
20:00
Olympiakos Piraeus
2-0
Atromitos Athens
1-0
19:00
Asteras Tripolis
2-0
OFI Crete
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ý
21:15
Benevento
1-1
Ascoli
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
02:00
Ibiza Eivissa
3-2
CD Lugo
2-1
23:30
1 Granada CF
0-0
SD Huesca
0-0
23:30
Real Oviedo
1-3
FC Cartagena
0-2
21:15
Leganes
1-2
Albacete
1-0
21:15
Alaves
3-1
Ponferradina
2-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức
18:30
Magdeburg
1-0
Jahn Regensburg
0-0
18:30
Karlsruher SC
3-0
Nurnberg
1-0
18:30
Kaiserslautern
1-1
Eintracht Braunschweig
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
12:00
Vegalta Sendai
0-2
Tokyo Verdy
0-0
12:00
Renofa Yamaguchi
2-2
Grulla Morioka
2-1
12:00
Mito Hollyhock
0-1
JEF United Ichihara Chiba
0-0
12:00
Zweigen Kanazawa FC
3-1
Fagiano Okayama
1-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Ba Lan
22:59
LKS Nieciecza
2-2
Podbeskidzie Bielsko-Biala 1
1-2
20:00
Puszcza Niepolomice
2-0
Arka Gdynia
2-0
17:40
Ruch Chorzow
2-1
Sandecja Nowy Sacz
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga
22:00
FK Znamya Noginsk
1-5
Khimki (R)
1-2
21:00
FK Chayka Pesch
3-1
Spartak Nalchik
2-0
21:00
2 FC Murom
1-0
Spartak Kostroma 1
1-0
20:00
FK Spartak Tambov
3-2
Arsenal Tula II
1-0
20:00
Dinamo Saint Petersburg
1-1
Zenit-2 St.Petersburg
0-1
20:00
Peresvet Podolsk
0-2
Rodina Moskva II
0-2
20:00
FK Ryazan
2-0
Dinamo Briansk
1-0
19:00
Dinamo Moscow B
2-1
Dynamo Vologda
1-1
19:00
Elektron VN
1-1
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
0-1
19:00
1 Baltika-BFU Kaliningrad
0-1
FK Leningradets
0-0
19:00
Salyut-Energia Belgorod
6-1
FK Kaluga
2-0
19:00
Saturn Moscow
0-1
SKA Khabarovsk II
0-0
18:30
Zvezda Sint Petersburg
1-1
Zorkyi Krasnogorsk
0-1
18:00
Irtysh 1946 Omsk
2-1
Dinamo Barnaul
1-0
18:00
Sokol
1-0
Zenit Penza 1
1-0
18:00
Khimik Dzerzhinsk
1-0
Torpedo Moskau II
1-0
17:00
Strogino Moscow
1-0
Metallurg Lipetsk 1
0-0
17:00
Balashikha
2-1
Dinamo Vladivostok
1-0
17:00
Amkar Perm
1-0
Nosta Novotroitsk
0-0
17:00
Sibir-M Novosibirsk
1-1
FK Orenburg-2
0-0
16:00
Torpedo Miass
0-2
Chelyabinsk
0-0
Kết quả bóng đá Paraguay
05:30
Libertad
1-0
General Caballero LJM
0-0
03:00
1 Tacuary
1-1
Sportivo Ameliano
0-0
03:00
Guairena
0-1
Olimpia Asuncion
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
14:00
Gyeongnam FC
2-0
Jeonnam Dragons
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đức
19:00
SV Wehen Wiesbaden
3-1
Rot-Weiss Essen
1-0
18:00
Viktoria koln
1-2
Oldenburg
0-0
Kết quả bóng đá Vđqg Colombia
06:10
America de Cali
0-0
Atletico Nacional Medellin
0-0
04:05
Atletico Junior Barranquilla
1-0
Deportivo Cali
0-0
02:00
Deportivo Pereira
2-0
Deportivo Pasto
1-0
Kết quả bóng đá Venezuela
06:15
1 Deportivo Lara
0-2
Deportivo Tachira
0-2
04:00
Portuguesa FC
1-2
Academia Puerto Cabello
1-1
Kết quả bóng đá Serbia
00:00
Partizan Belgrade
4-1
Vojvodina Novi Sad 1
2-0
22:00
Mladost Novi Sad
0-4
Crvena Zvezda
0-1
20:00
FK Spartak Zlatibor Voda
1-2
Radnicki 1923 Kragujevac
1-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
22:59
Altinordu
1-4
Keciorengucu
1-3
20:00
Boluspor
0-0
Tuzlaspor 1
0-0
17:30
1 Manisa BB Spor
3-2
Adanaspor
2-1
17:30
Bandirmaspor
0-0
Samsunspor
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
21:00
Falkenberg
1-0
Qviding FIF
0-0
21:00
Vasalunds IF
6-3
Pitea IF
3-2
18:00
IF Karlstad Fotboll
1-0
Tegs SK
1-0
Kết quả bóng đá Singapore
16:30
Albirex Niigata FC
1-1
Hougang United FC
0-1
16:30
Balestier Khalsa FC
5-3
Lion City Sailors 1
1-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Romania
15:00
FC Otelul Galati
2-1
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
0-0
15:00
FC Brasov
0-0
CSM Slatina
0-0
15:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
2-0
Metaloglobus
0-0
15:00
FC Timisoara
1-4
Concordia Chiajna
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ba Lan
00:00
KP Calisia Kalisz
2-1
Hutnik Krakow
1-0
22:59
Polonia Warszawa
1-1
GKS Jastrzebie
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Serbia
22:59
Metalac Gornji Milanovac
1-0
FK Trajal Krusevac
0-0
22:00
FK Rad Beograd
2-3
IMT Novi Beograd
0-2
20:00
FK Loznica
0-0
FK Zeleznicar Pancevo
0-0
20:00
Indjija
2-1
Jedinstvo UB
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Slovenia
20:30
Bistrica
2-1
NK Brinje Grosuplje
1-0
20:30
Jadran Dekani
0-1
NK Rogaska
0-1
20:30
NK Rudar Velenje
0-2
Triglav Gorenjska
0-1
18:00
ND Beltinci
2-2
NK Aluminij
1-0
Kết quả bóng đá Tajikistan
17:30
FC Istaravshan
1-1
FC Istiklol Dushanbe
0-0
17:25
CSKA Pamir Dushanbe
1-2
Ravshan Zafarobod
0-0
Kết quả bóng đá Uruguay
05:30
Wanderers FC
0-2
CA Penarol
0-1
02:00
Boston River
3-0
Rentistas
0-0
21:00
CA River Plate
0-0
Deportivo Maldonado
0-0
Kết quả bóng đá Ukraina
21:00
Zorya
2-2
Kryvbas
2-1
19:00
1 Chernomorets Odessa
1-2
PFC Oleksandria
0-0
17:00
FC Mynai
0-1
Dynamo Kyiv
0-0
Kết quả bóng đá Zimbabwe
20:00
Manica Diamond
0-1
Dynamos FC
0-0
20:00
Highlanders
2-3
FC Platinum
0-0
20:00
Capps linked
2-1
Triangle FC
0-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Séc
21:00
Sokol Brozany
2-1
Pardubice B
1-1
15:15
SC Znojmo
1-5
Hlucin
0-2
15:15
Bohemians1905 B
4-1
FK Banik Sokolov
3-0
15:15
Mlada Boleslav B
0-1
Viktoria Zizkov
0-1
15:15
Banik Ostrava B
3-1
Frydek-Mistek
1-1
15:15
1 Hradec Kralove B
0-3
FK Kolin
0-3
15:15
Chlumec nad Cidlinou
2-0
SK Zapy
0-0
15:00
Teplice B
1-2
Jablonec B
1-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Ethiopia
20:00
Hawassa City FC
1-2
Legetafo Legedadi
1-1
17:00
Wolaita Dicha
0-0
Ethiopia Bunna
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Albania
20:00
Burreli
1-0
KF Oriku
0-0
17:30
Tomori berat
1-1
KS Dinamo Tirana
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đan Mạch
19:00
Ringkobing
4-2
B 1913 Odense
0-0
Kết quả bóng đá Tanzania
22:59
Simba Sports Club
3-0
Dodoma Jiji FC
2-0
19:55
1 Mtibwa Sugar
2-2
Mbeya City
2-0
Kết quả bóng đá FA Cúp Anh nữ
21:00
Coventry (w)
2-0
Southampton (w)
0-0
21:00
Bristol Academy (w)
4-0
CrystalPalace (w)
2-0
20:00
Reading (w)
1-2
Tottenham Hotspur (w)
0-2
20:00
London City Lionesses (w)
2-2
West Ham United (w)
1-0
20:00
Blackburn Rovers (w)
0-3
Leicester City (w)
0-1
20:00
Birmingham (w)
3-2
Brighton H.A. (w)
1-0
20:00
Lewes (w)
2-0
Charlton (w)
1-0
18:00
Durham Wildcats LFC (w)
3-3
Sheffield United (w)
2-1
17:30
Sunderland (w)
0-1
Liverpool (w)
0-1
Kết quả bóng đá Cúp Santa Fe Argentina
01:30
Argentino de Rosario
0-0
Rosario Central
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Kazakhstan
19:00
FK Arys
2-2
Lokomotiv Astana
0-0
18:00
Akzhayik Oral
3-1
FK Aktobe Lento
1-0
16:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
1-2
FC Kairat Almaty
1-1
16:00
Tobol Kostanai
3-1
FC Shakhtyor Karagandy 1
1-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Canada
02:30
Cavalry FC
2-1
Valour
1-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Latvia
21:00
JDFS Alberts
0-1
Jelgava
0-0
17:00
Tukums-2000 II
2-2
Saldus SS/Leevon
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Croatia
20:30
NK Solin
1-0
Rudes
0-0
Kết quả bóng đá Myanmar
16:00
YANGON UNITED
10-0
Laconi Lian
5-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hungary
22:00
FC Ajka
3-1
Bodajk FC Siofok
2-1
22:00
Duna-Tisza
1-0
SOROKSAR
0-0
22:00
Szeged Csanad
2-1
Dafuji cloth MTE 1
1-1
22:00
Pecsi MFC
1-0
Szombathelyi Haladas
0-0
22:00
MTK Hungaria
1-4
Csakvari TK
0-3
22:00
Kazincbarcika
0-0
Gyori ETO 1
0-0
20:00
Szentlorinc SE
2-0
Diosgyor VTK
2-0
20:00
Gyirmot SE
2-3
Nyiregyhaza
2-2
20:00
Dorogi FC
1-3
Kozarmisleny SE
0-2
20:00
1 Bekescsaba
0-1
MTE Mosonmagyarovar
0-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Mỹ
07:00
1 Los Angeles Galaxy II
2-0
Sacramento Republic FC
1-0
Kết quả bóng đá Iran
22:30
Sanat-Naft
1-1
Mes Rafsanjan
0-1
21:00
Persepolis
0-1
Tractor S.C.
0-0
20:30
Persepolis Pakdasht
1-2
Sepahan
1-2
Kết quả bóng đá Ryman League
21:00
1 Kingstonian
1-3
Potters Bar Town
1-1
Kết quả bóng đá Rwanda
20:00
Rutsiro FC
1-2
AS Kigali
1-2
20:00
Rwamagana City
2-3
APR FC
1-1
20:00
Musanze FC
2-1
Espoir FC
0-1
Kết quả bóng đá Hạng Nhì nữ Na Uy
22:00
Klepp (w)
4-2
Honefoss (w)
3-0
21:00
Ovrevoll Hosle(w)
2-1
Fortuna Alesund (w)
1-0
18:00
Grand Bodo (w)
2-1
Amazon Grimstad (w)
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
22:59
Orduspor
1-1
Darica Genclerbirligi 1
1-1
19:30
Bayrampasa
0-2
Bulvarspor
0-0
19:30
EdirnesporGenclik
0-1
Celspor
0-0
19:30
Dai Lin Jissbon
1-1
Yeni Amasya Spor
1-1
19:30
Yldrm Belediyesispor
2-0
Erbaaspor S
1-0
19:30
Akhisar Bld.Geng
1-1
Osmaniyespor
1-1
19:30
Kusadasispor
4-3
Ergene Velimese
3-0
19:30
Tepecik Bld
0-0
Sapanca Genclikspor
0-0
19:30
Sile Yildizspor
0-0
Kelkit Belediye Hurriyet
0-0
19:30
Kutahyaspor
0-0
Yeni Orduspor
0-0
19:00
Yeni Altindag BS
2-1
Karsiyaka
0-0
19:00
Kepez Belediyespor
2-1
Halide Edip Adivarspor
1-0
19:00
Anadolu Selcukluspor
1-0
Yomraspor
1-0
19:00
Nevsehirspor Genclik
1-3
Agri 1970 Spor 1
1-1
19:00
Turk Metal Kirikkale
1-2
Ayvalikgucu Belediyespor
0-0
19:00
Karaman Belediyespor
0-0
Kestel
0-0
18:30
76 Igdir Belediye spor
5-0
Elazig Belediyespor
1-0
18:30
Gumushanespor
1-2
Eynesil
0-0
18:30
Elazigspor
2-1
Catalca Spor
2-0
18:30
Artvin Hopaspor
1-1
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
1-0
18:30
Fatsa Belediyespor
2-4
Cankaya FK
0-1
18:30
Arguvan
1-1
Efeler 09
1-0
18:30
1 Aksarayspor
0-0
Bergama Belediyespor
0-0
18:30
Ofspor
0-0
Kahramanmarasspor
0-0
18:30
Karaman Belediyesi Spor
3-0
Eskisehirspor
1-0
18:30
Musspor
1-0
Nigde Belediyespor
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Cameroon
21:30
Bamboutos de
0-1
Coton Sport
0-0
Kết quả bóng đá Liên đoàn Burundi
20:00
Musongati FC
1-0
Romania Inter Star
0-0
20:00
BS Dynamic
0-0
Bujumbura City
0-0
20:00
Bumamuru
5-0
Magara Young Boys
0-0
20:00
Olympique Star
1-1
Rukinzo FC
0-0
20:00
Kayanza Utd
1-0
Le Messager Ngozi
0-0
20:00
Aigle Noir
1-0
Fc Tigre Noir
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Guatemala
05:00
Deportivo Mixco (W)
0-0
Deportivo Amatitlan (w) 1
0-0
22:59
CSD Municipal (W)
1-2
Suchitepequez (w)
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Marốc
22:59
Wydad Temara
0-1
Stade Marocain du Rabat
0-0
22:59
RCOZ Oued Zem
1-1
Chabab Atlas Khenifra
0-0
22:59
Wydad Fes
2-1
ASS Association Sportive de Sa
1-0
Kết quả bóng đá Giải trẻ Ả Rập Xê Út
19:35
Al-Faisaly Harmah Youth
0-3
Al-Hilal (Youth)
0-0
Kết quả bóng đá hạng Hai Ecuador
03:00
Chacaritas SC
3-0
CD Puerto Quito
2-0
00:30
Libertad FC
1-1
Sociedad Deportivo Quito
0-0
22:30
SC Imbabura
1-0
Olmedo Riobamba
1-0
Kết quả bóng đá Phần Lan
22:30
HJK Helsinki
3-0
Inter Turku 1
0-0
20:00
Vaasa VPS
4-0
HIFK
1-0
20:00
AC Oulu
2-1
Lahti
2-0
20:00
KuPs
3-2
Honka Espoo
2-1
20:00
FC Haka
2-0
SJK Seinajoen
0-0
19:00
Ilves Tampere
2-3
IFK Mariehamn
1-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Bhutan
19:00
Transport United FC
0-2
Paro FC
0-2
Kết quả bóng đá Giải Danh dự Aruba
07:00
SV Britannia
1-2
SV River Plate
1-0
05:00
2 SV Atletico Santa Fe
0-1
SV Estrella
0-1
Kết quả bóng đá Albania
00:00
1 Partizani Tirana
0-2
KF Tirana 1
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Áo
15:30
Floridsdorfer AC
2-1
FC Blau Weiss Linz
1-0
Kết quả bóng đá Finland U20 League cup
18:20
TPS Turku U20
2-2
GrIFK U20
0-2
16:00
TamFu U20
2-5
TPVTampereU20
1-2
Kết quả bóng đá Belgium Second Amateur Divisio
20:00
zelzate
1-0
Torhout
0-0
20:00
Pepingen
3-0
Tongeren
0-0
Kết quả bóng đá Đan Mạch nữ
21:45
Fortuna Hjorring (w)
1-2
Brondby IF (w)
1-0
21:00
HB Koge (w)
3-0
Sundby BK (w)
1-0
17:00
Thisted FC (w)
1-1
Kolding BK (w)
0-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Malta
22:15
Balzan FC
0-2
Hibernians FC
0-2
21:00
Gzira United
4-0
Pieta Hotspurs
1-0
20:00
1 Birkirkara FC
3-0
Valletta FC
1-0
Kết quả bóng đá Vô địch Mexico nữ
07:00
Pachuca (w)
3-2
Juarez FC (w)
0-2
04:00
Club Necaxa (w)
0-2
Atlas (w)
0-0
00:00
Puebla (w)
1-3
Santos Laguna (w)
1-2
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp
20:00
1 PAOK Kristonis FC
2-3
Panthrakikos
0-1
20:00
Nafpaktiakos
1-2
AEL Larisa
0-0
20:00
Almyros Gaziou
3-1
Elassona FC
0-1
20:00
1 Vyron Kavala
0-5
Panahaiki-2005
0-2
20:00
Ionikos Ionia
1-0
Diagoras Vrachneikon
0-0
20:00
1 Apollon Smirnis
0-2
AE Kifisias
0-1
Kết quả bóng đá Mexico U20
22:59
1 Santos Laguna U20
2-3
Mazatlan U20
1-2
21:00
Deportivo Toluca Mexiquense U20
2-2
Queretaro U20
0-0
21:00
Leon U20
1-0
Club Tijuana U20 1
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Croatia
21:00
Sava Gao Char Meisel
0-6
NK Lucko
0-0
21:00
NK Granicar Zupanja
0-1
NK Slavija Pleternica 1
0-0
21:00
NK Bedem Ivankovo
3-1
HNK Dakovo Croatia
0-1
16:00
NK Dinamo Odranski Obrez
2-4
NK Ponikve
1-2
16:00
GAJ Mace
1-3
NK Samobor
0-2
Kết quả bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
01:30
Defensores Unidos
4-1
Argentino de Quilmes 1
2-1
00:05
Villa San Carlos
2-1
Uhl Que Sa
0-1
00:05
CA San Miguel
2-0
Ituzaingo
0-0
00:05
Deportivo Armenio
3-0
Los Andes
2-0
00:05
Deportivo Merlo
0-1
Colegiales
0-1
Kết quả bóng đá Czech Republic 4. Ligy cup
15:15
Brno B
2-0
Kozlovice
1-0
15:15
Vysocina Jihlava B
5-1
Bystrice Nad Pernste 1
2-0
Kết quả bóng đá Latvita
22:00
BFC Daugavpils
1-1
FK Valmiera
1-1
Kết quả bóng đá Nữ Mỹ
05:00
Chicago Red Stars (w)
2-0
Angel City FC (W)
1-0
Kết quả bóng đá Oman
22:30
Al-Nahda Muscat
2-0
Al-Suwaiq
0-0
20:15
Al Rustaq
0-0
Al Oruba Sur
0-0
20:10
Oman Club
0-2
Sur Club
0-1
Kết quả bóng đá Hạng C Israel
23:40
MS Jerusalem
0-2
Agudat Sport Nordia Jerusalem
0-1
Kết quả bóng đá Italy Serie B Women
20:00
AGSM Verona (w)
3-2
SSD ACF Calcio Arezzo (W)
2-2
20:00
Genoa (W)
0-4
Brescia (w)
0-2
20:00
Apulia Trani (w)
0-1
Cesena (W)
0-0
20:00
1 Ternana W
2-3
Lazio (w)
1-1
20:00
San Marino College (w)
3-1
Ravenna (w)
1-0
20:00
Cittadella (W)
4-0
Tavagnacco (w)
1-0
16:00
Napoli (w)
1-0
Chievo (W)
1-0
Kết quả bóng đá U21 Ả Rập Thống Nhất
20:15
Al-Jazira(UAE) U21
2-0
Baniyas SC Reserves
1-0
20:15
Wasl Dubai U21
0-2
Al-Nasr(KSA) U21
0-1
20:15
Khor Fakkan U21
3-3
Al-Sharjah U21
0-1
20:15
Ajman Club U21
1-1
Dabba Al-Fujairah U21
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Bồ Đào Nha
02:00
Academica Coimbra
1-1
CD Tondela 1
0-1
90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [2-4],
22:59
SC Angrense
0-2
Nacional da Madeira
0-1
22:59
FC Caldas
3-0
SC Covilha
1-0
22:00
GD Fontinhas
5-0
Praiense 1
2-0
21:00
Vila Caiz
1-1
Amora FC 1
1-0
21:00
Marr Tino
2-2
Guarda Desportiva
1-1
90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [1-2],
21:00
Fabril Barreiro
2-6
Viseu
2-4
21:00
Sertanense FC
3-0
AD Castro Daire
1-0
21:00
Valadares Gaia FC
2-0
CD Olivais Moscavide
0-0
21:00
1 Uniao Da Serra
0-4
Oliveirense
0-4
21:00
Pero pinheiro
2-1
FC Ferreiras
0-0
21:00
Coruchense
0-2
Clube Desportivo Trofense
0-1
21:00
Machico
1-1
Alverca
0-1
90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [1-2],
21:00
Sport Clube Paivense
1-2
Tirsense
1-1
21:00
Juventude de Evora
1-1
Vilafranquense
1-0
21:00
Pombal
2-0
Vigor Mocidade
1-0
21:00
Vilaverdense
1-1
Atletico Clube Purtugal
1-1
90phút [1-1], 120phút [1-1],
21:00
Oriental Lisboa
1-1
Paredes
1-0
90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [2-2],
21:00
Sintrense
2-2
Real Sport Clube 1
2-1
90phút [2-2], 120phút [2-2],
21:00
Resende-RJ
1-2
FC Felgueiras
0-0
21:00
Loures
0-3
Beira Mar
0-2
21:00
Moura
0-5
Dumiense
0-1
21:00
Oriental Dragon
0-2
CF Canelas 2010
0-0
21:00
Silves
3-5
Courense
3-3
21:00
Merelinense
3-3
Rabo Peixe 1
2-3
90phút [3-3], 120phút [3-3],
21:00
Vasco Gama VF do Campo
0-1
Imortal
0-1
21:00
Olhanense SC
1-0
Monte Trigo
0-0
21:00
Vitoria Setubal
4-0
Vilar de Perdizes 1
1-0
21:00
GD Braganca
1-0
Olimpico Montijo
0-0
20:55
Fafe
1-2
Anadia
1-1
20:00
UD Santarem
0-1
CD Mafra
0-0
17:00
Gondomar
2-2
Penafiel
1-0
90phút [2-2], 120phút [2-3],
17:00
Recreativa de Lamelas
0-1
Camacha 1
0-0
90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-6],
17:00
S. Joao Ver
3-0
Esp. Lagos 1
1-0
Kết quả bóng đá Cúp Qatar
23:15
Al Rayyan
4-2
Al Shamal
1-1
23:15
Al-Garrafa
1-1
Al Duhail
1-0
23:15
Al-Arabi SC
1-0
Al Markhiya
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
06:00
Deportivo Xinabajul
1-1
Coban Imperial
0-0
02:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
2-3
CD Puerto de Iztapa
2-1
00:00
Guastatoya
0-1
C.S.D. Comunicaciones
0-1
Kết quả bóng đá Giải hạng Hai Litva
17:00
FM Fortuna
1-1
FM Klaipedos
1-0
Kết quả bóng đá USA National Premier Soccer League
06:30
Tormenta FC
1-1
Richmond Kickers
1-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Đan Mạch
18:00
Herfolge Boldklub Koge
0-1
Fredericia
0-0
18:00
Naestved
2-0
Hillerod Fodbold
1-0
Kết quả bóng đá Hạng Nhất Síp
22:59
Akritas Chloraka
0-3
Aris Limassol
0-2
22:59
APOEL Nicosia
0-0
AEL Limassol
0-0
Kết quả bóng đá U20 Costa Rica
02:00
Deportivo Saprissa U20
6-3
AD San Carlos U20 1
3-3
Kết quả bóng đá Hạng 2 Costa Rica
02:00
AD Sarchi
5-4
AD Carmelita
3-2
02:00
Limon FC
2-1
San Jose Costa Rica
0-1
00:00
Municipal Turrialba
3-2
AD Cariari Pococi
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Mỹ
18:00
Ararat Yerevan II
2-1
BKMA II
0-0
Kết quả bóng đá Scotland SWPL Cup Women
22:00
Hamilton FC (w)
0-8
Hibernian (w)
0-3
Kết quả bóng đá Play-off Ecuador
06:00
Barcelona SC(ECU)
1-1
Guayaquil City
1-1
03:30
Cumbaya FC
0-0
Sociedad Deportiva Aucas 1
0-0
01:00
Orense SC
1-1
Delfin SC 1
0-0
Kết quả bóng đá Trẻ Ba Lan
17:00
Escola Varsovia Warszawa Youth
1-2
Lechia Gdansk (Youth)
0-2
17:00
Miedz Legnica Youth
0-2
Gornik Zabrze (Youth)
0-0
Kết quả bóng đá Spain Primera Division RFEF
00:00
Deportivo La Coruna
0-1
C.D. San Fernando Isleno 1
0-1
00:00
Cordoba
0-1
UD San Sebastian Reyes
0-0
22:59
Real Sociedad B
2-0
Barcelona B
1-0
22:59
Castellon
2-0
Osasuna B
0-0
22:59
CF Talavera de la Reina
2-3
Cultural Leonesa
1-1
21:00
1 CF La Nucia
1-1
Real Union Irun
1-0
17:00
CD Alcoyano
2-1
Baleares
0-1
17:00
AD Alcorcon
4-1
Real Madrid Castilla
3-0
17:00
1 Real Balompedica Linense
1-1
Celta vigo b
0-1
17:00
Eldense
2-1
Gimnastic Tarragona
0-0
17:00
Calahorra
1-2
Athletic Bilbao B
1-1
17:00
1 SD Amorebieta
1-2
Numancia
1-0
17:00
AD Ceuta
1-3
Algeciras
1-2
Kết quả bóng đá Dự bị Ngoại hạng Belarus
18:00
Bate Borisov Reserves
2-1
Torpedo Zhodino Reserves
1-0
17:30
Belshina Babruisk Reserve
0-0
Dinamo Brest Reserves
0-0
16:00
Dinamo Minsk Reserves
2-0
Shakhter Soligorsk Reserves
1-0
Kết quả bóng đá Vô địch U17 Đức
19:00
Bayer Leverkusen U17
4-0
Preussen Munster U17
0-0
18:00
Astoria Walldorf U17
4-0
Saarbrucken(U17)
0-0
18:00
Bayern Munchen U17
3-0
Greuther Furth U17
0-0
17:00
Chemnitzer(U17)
2-0
RasenBallsport LeipzigU17
0-0
17:00
SC Freiburg U17
2-2
Eintracht Frankfurt U17
0-0
17:00
Hannover 96 U17
0-3
Werder Bremen U17
0-0
16:00
FSV Mainz 05 U17
3-2
Augsburg U17
0-0
16:00
Bochum U17
0-2
FC Schalke 04 U17
0-0
16:00
St. PauliU17
1-1
Niendorfer TSVU17
0-0
16:00
Dortmund U17
5-0
Fortuna Koln U17
0-0
16:00
Sportfreunde Siegen U17
1-2
Fortuna Dusseldorf U17
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
00:00
Moralo CP
1-2
UC La Estrella
0-0
00:00
Atletico Espeleno
0-1
Sevilla C
0-1
23:30
CD Robres
2-0
CD La Almunia
0-0
23:30
At. Pulpileno
1-1
Aguilas CF 1
1-0
23:30
CA Antoniano
3-0
CD Rota
0-0
23:30
Motril
1-4
UD Torre del Mar
0-0
23:05
Sant Andreu
2-0
UE Rapitenca
2-0
22:59
CD Don Alvaro
2-2
UP Plasencia
1-1
22:59
Arroyo Club Polideportivo
0-0
AD Llerenense
0-0
22:59
Alcantarilla
2-0
Muleno CF
1-0
22:59
CD Miajadas
1-2
Olivenza FC
1-0
22:59
Barakaldo CF
0-0
CD Basconia
0-0
22:59
Real Jaen CF
5-0
Maracena
3-0
22:59
Toledo
2-1
CF Talavera B
1-0
22:59
LHospitalet
3-1
CF Peralada
1-1
22:59
CS Puertollano
4-0
Tomelloso 1
1-0
22:59
Torrent C.F
0-1
Jove Espanol
0-0
22:59
UB Conquense
0-1
CD Villacanas
0-0
22:59
Puente Genil
1-0
Coria CF
0-0
22:59
RSD Alcala Henares
0-2
RSC International 1
0-1
22:59
UE Vilassar de Mar
3-1
Pobla De Mafumet CF
1-0
22:30
Jerez
0-0
CP Montehermoso
0-0
22:30
Pena Sport
1-1
Azkoyen
0-0
22:30
L Entregu CF
3-0
Aviles Stadium CF
2-0
22:30
EG El Palmar
1-2
La Union CF
0-1
22:30
CD Torrijos
1-1
CP Villarrobledo
0-1
22:30
CD Marchamalo
2-1
Villarrubia CF
1-1
22:30
La Solana
0-0
CD Azuqueca
0-0
22:30
CD Caspe
1-2
Tamar Ritter
1-1
22:30
CD Carinena
2-1
CA Monzon
1-0
22:30
1 Orihuela CF
2-1
CD Roda
2-0
22:00
CF Soller
1-0
CF Platges De Calvia
1-0
22:00
Arosa SC
0-0
CF Alondras
0-0
22:00
UD Marbella
3-1
CD El Palo
2-0
22:00
SD Ejea
0-1
AD Almudevar
0-1
22:00
Unami CP
2-2
Real Avila CF
1-0
22:00
CSD Arzua
1-2
UD Paiosaco
0-2
22:00
Silla CF
1-0
Acero
1-0
22:00
CF Illueca
0-0
CF Calamocha
0-0
22:00
CF Salmantino
3-0
CyDL Jupiter Leones
2-0
22:00
CD Binefar
3-0
CD Utrillas
0-0
22:00
CD Becerril
0-1
CA Bembibre
0-0
22:00
Hercules II
3-2
UD Rayo Ibense
1-1
22:00
Barbastro
0-0
CD Cuarte Industrial
0-0
22:00
Arandina
2-1
Almazan
0-0
22:00
Haro Deportivo
2-1
Yague CF
0-1
22:00
CF Badalona B
2-2
UE Sants
1-2
22:00
CDFC La Calzada
1-0
Vianes
1-0
22:00
CD Padura
2-2
Leioa
0-0
22:00
CD Anguiano
1-2
Naxara
1-1
22:00
SD Textil Escudo
1-2
Club Deportivo Tropezon
0-2
22:00
Caravaca CF
1-1
CD Cieza
0-1
22:00
SD Gama
2-1
CD Naval
1-1
21:45
1 CD Agoncillo
2-2
Casalarreina
1-0
21:30
Atletico Malagueno
4-0
CD Torreperogil
1-0
21:30
CD Galapagar
2-1
CD Paracuellos Antamira
1-0
21:30
CD Binissalem
2-0
Portmany
1-0
21:00
CF Fuenlabrada Promesas
2-1
CD Canillas
1-0
21:00
CA River Ebro
1-2
Comillas
0-2
20:00
CD Huracan Melilla
0-3
CD Huetor Vega
0-2
18:30
Lanzarote
2-0
Marino
0-0
18:00
Gran Pena
0-0
UD Somozas
0-0
18:00
CD Mensajero
1-1
CD La Cuadra
0-0
18:00
1 Las Palmas Atletico
0-1
UD San Fernando 2
0-0
18:00
UD Gran Tarajal ST
0-0
Estrella CF
0-0
17:15
1 Silva SD
0-0
UD Ourense
0-0
17:00
CD Praviano
1-0
CD Colunga
0-0
17:00
Atletico Tordesillas
2-1
CD Mirandes B
0-0
17:00
Gandia
0-1
UD Levante B
0-0
17:00
CP San Cristobal
2-0
UE Castelldefels
1-0
17:00
Viveiro CF
0-1
Racing Villalbes
0-0
17:00
Rayo Vallecano B
1-2
Torrejon CF
0-0
17:00
CF Montanesa
1-1
UE Tona
0-1
17:00
SD Huesca II
0-1
Epila CF
0-0
17:00
Atletico Arteixo
2-0
CD Choco
1-0
17:00
CD Lealtad
1-0
Luarca CF
0-0
17:00
Pena Balsamaiso CF
2-0
CD Varea
0-0
17:00
Racing Rioja B
0-4
Calahorra B
0-0
17:00
1 Almeria B
1-2
Torredonjimeno
0-0
17:00
Girona B
4-2
FC Vilafranca
2-1
17:00
CD Covadonga
1-0
Valdesoto
0-0
17:00
CD Calamonte
2-0
SP Villafranca
2-0
17:00
CD Berceo
1-1
Oyonesa Tudelano
1-0
17:00
Cordoba B
2-0
CD Gerena
1-0
17:00
Ted Contois Feng
2-1
Atletico Pueblonuevo
0-0
17:00
Xerez Deportivo
0-0
CD Pozoblanco
0-0
17:00
Las Rozas
0-3
Ursaria
0-2
17:00
Condal CF
1-2
CD Tuilla 1
1-1
17:00
SE Penya Independent
2-0
San Jodie
0-0
17:00
1 CF Trujillo
2-0
CD Azuaga
0-0
17:00
Conil CF
1-0
Ayamonte CF
0-0
17:00
Sporting de Gijon B
0-1
CD Llanes
0-1
17:00
Arenas Armilla
3-0
Malaga City
0-0
17:00
Villarreal C
4-0
Castellon B
0-0
17:00
CE Europa
3-0
Fundacio Esportiva Grama
0-0
16:45
AD Siete Villas
2-5
CD Cayon
0-1
16:45
CD Guarnizo
1-1
CF Vimenor 1
0-1
16:30
Athletic Torrellano
0-0
Elche CF Ilicitano
0-0
16:30
Getafe B
1-1
CF Pozuelo Alarcon
0-1
16:30
CD Illescas
1-1
CD Tarancon
0-0
16:30
Molinense
2-0
Lorca Deportiva FC
1-0
16:30
CF Trival Valderas
3-0
Mostoles
0-0
16:30
Real Aranjuez CF
0-2
CU Collado Villalba
0-1
16:00
Racing Murcia
3-1
Deportiva Minera 1
1-1
15:30
UCAM Murcia CF B
0-1
Murcia B
0-0
Kết quả bóng đá Germany Verbandsliga
20:00
TuS Hiltrup
1-2
Westfalia Kinderhaus 1920
0-0
16:30
1 SFC Stern 1900
2-2
Berliner SC 1
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Lithuania
23:30
NFA Kaunas
1-1
FK Riteriai B
1-0
21:55
FK Panevezys
2-0
Suduva
0-0
Kết quả bóng đá Liberia First Division
22:30
LISCR FC
2-1
Jubilee FC
2-1
20:30
LPRC Oilers
1-3
Sandi FC
0-1
Kết quả bóng đá U19 Romania
16:00
ACS Kids Tampa Brasov U19
3-0
Petrolul Ploiesti U19 1
1-0
16:00
ACB Ineu U19
4-1
LPS Cluj-Napoca U19
2-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Slovakia
20:00
TJ Druzstevnik Vrakun
1-2
KFC Kalna nad Hronom
0-1
20:00
Galanta
4-0
FK Podkonice
3-0
20:00
TeslaStropkov
2-0
Rimavska Sobota
0-0
20:00
FK Belusa
2-2
RSC Hamsik Academy 1
1-2
20:00
MFK Snina
2-3
TJ Tatran Oravske Vesele
1-3
15:30
Jednota Banova
6-0
SK Vrakuna Bratislava 1
4-0
Kết quả bóng đá Cúp UFL Philippines
15:00
Mendiola FC
0-4
Stallions FC
0-4
Kết quả bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
22:00
1 Varmbols FC
0-2
Trosa Vagnhärad SK
0-2
21:00
Assyriska
7-0
IK Sleipner
4-0
20:00
Jarfalla
2-1
IFK Osterakers Fk
2-0
20:00
Angered BK
4-0
Vanersborg FK 1
2-0
19:00
Syrianska Botkyrka IF
1-3
Karlbergs BK
1-1
19:00
Torslanda IK
0-1
Eskilsminne IF
0-0
19:00
Sandvikens AIK FK
2-1
Ragsveds IF
2-1
19:00
Sifhalla
2-2
Yxhults IK
1-1
19:00
Mjolby AI FF
4-2
Grebbestads IF
2-2
Kết quả bóng đá Algerian
02:00
JS Saoura
0-1
CR Belouizdad
0-0
02:00
1 MC Oran
1-0
USM Alger 1
0-0
00:00
ES Setif
0-0
CS Constantine
0-0
22:00
Paradou AC
0-1
USM Khenchela
0-0
22:00
HB Chelghoum Laid
0-2
JS kabylie
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
23:30
Recreativo Huelva
1-1
Cadiz B
1-1
22:59
CD Tudelano
2-1
UD Logrones B
2-0
22:59
Xerez Deportivo FC
1-1
Real Betis B
0-0
22:59
Velez CF
0-2
CD San Roque de Lepe
0-1
22:59
Sestao
3-1
Arenas Club de Getxo
1-1
22:59
Villanovense
2-0
Cacereno
1-0
22:30
1 Zamora CF
0-3
Compostela
0-2
22:30
CD Coria
1-1
G. Segoviana
0-0
22:00
CD Artistico Navalcarnero
0-2
CD Guadalajara
0-0
22:00
CD Izarra
2-0
Alfaro
0-0
22:00
Gimnastica Torrelavega
0-0
CD Cristo Atletico
0-0
22:00
1 SD Tarazona
0-2
Utebo FC
0-0
22:00
Union Langreo
2-0
Burgos Promesas 1
0-0
22:00
1 CD Guijuelo
1-0
Marino luanco 1
1-0
22:00
Teruel
1-0
Hercules
0-0
22:00
coruxo FC
1-0
SD Laredo
1-0
22:00
Bergantinos CF
0-1
Real Valladol B
0-0
21:45
Juventud Torremolinos CF
0-0
Yeclano Deportivo
0-0
21:30
Brea
2-0
UD Mutilve
1-0
17:20
FC Cartagena B
1-0
Ejido
0-0
17:00
CD Arenteiro
1-1
Real Aviles
0-0
17:00
SCR Pena Deportiva
1-0
UE Olot
1-0
17:00
Formentera
0-1
Lleida
0-1
17:00
CD Ebro
1-2
UD Alzira
0-1
17:00
CD Montijo
0-0
CD Estebona
0-0
17:00
Cerdanyola del Valles
1-4
Atletico de Madrid B
1-1
17:00
CE Manresa
2-1
Terrassa
1-1
17:00
1 Polvorin
2-3
Racing B 1
0-2
17:00
CD Atletico Paso
3-0
CD Diocesano
0-0
17:00
2 Mar Menor
0-2
Antequera CF
0-1
17:00
Atletico Mancha real
0-0
UCAM Murcia
0-0
17:00
CD Utrera
3-1
Granada CF B
1-0
17:00
Real Sociedad C
1-2
SD Gernika
0-0
17:00
AE Prat
1-0
Mallorca B
0-0
16:30
UD Melilla
3-0
Suokuaili Moss
2-0
16:00
Sevilla Atletico
2-3
Atletico Sanluqueno
0-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Síp
20:00
PO Ahironas-Onisilos
2-0
Xylotympou
1-0
20:00
Olympiada Lympion
1-2
Alki Oroklini
0-2
Kết quả bóng đá J-League Division 1
12:00
IGA Kunoichi (w)
1-2
Setagaya Sfida (w)
0-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thuỵ Sĩ
21:00
FC Kosova Zurich
0-3
Taverne
0-1
20:00
Biel Bienne
1-1
Breitenrain
1-0
20:00
Langenthal
1-2
SC Dornach
0-2
20:00
La Sarraz-Eclepens
1-1
La Chaux-de-Fonds
0-1
19:30
1 FC St.Gallen U21
3-2
Bruhl SG 1
2-0
19:30
Delemont
3-0
Bassecourt
1-0
19:30
Muri
2-1
FC Schotz
0-0
19:00
FC Coffrane
0-2
Servette U21
0-2
19:00
FC Munsingen
3-1
Rotkreuz
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Phần Lan
21:00
MP MIKELI
6-2
PEPO Lappeenranta 1
4-0
21:00
1 Ekenas IF Fotboll
1-2
KTP Kotka
1-0
Kết quả bóng đá Honduras
04:00
Olancho FC
2-1
CD Vida
0-1
03:00
Real Sociedad Tocoa
0-2
Lobos UPNFM
0-0
Kết quả bóng đá Giải hạng Năm Đức Schleswig-Holstein
20:00
Eckernforder SV
1-2
TSB Flensburg
0-2
19:30
VfB Lübeck II
0-1
SV Grun-Weib Siebenbaumen
0-0
19:00
SV Eichede
1-1
Heider SV
1-0
Kết quả bóng đá U19 Pháp
20:00
La Roche VF U19
1-4
Lorient U19
0-0
20:00
Avenir Sportif Beziers U19
2-0
Blagnac U19
0-0
20:00
Montfermeil U19
3-1
Orleans US 45 U19
1-1
20:00
Caen U19
1-4
LensU19
0-0
20:00
1 USSA Vertou (U19)
2-3
Laval U19
1-0
20:00
Dunkerque U19
2-1
Le Havre U19
0-0
20:00
Dijon U19
1-3
Metz U19
1-2
20:00
Niort U19
0-2
Rennes U19
0-1
20:00
Valenciennes US U19
0-0
Lille U19
0-0
20:00
Lyon U19
2-0
StrasbourgU19
0-0
20:00
Le Mans U19
0-0
SPA Merignacais U19
0-0
20:00
Nancy U19
2-0
Paris FC U19 1
1-0
20:00
Saran U19
0-6
Amiens U19
0-0
20:00
AC Bobigny U19
3-0
Le Puy Foot 43 Auvergne U19
1-0
20:00
Troyes U19
0-3
SochauxU19
0-0
20:00
1 Cannes AS U19
2-4
Air Bel U19 1
1-3
20:00
ESM DE Gonfreville U19
3-5
Drancy U19
0-0
18:00
Avranches U19
3-1
Guingamp U19
0-0
18:00
AuxerreU19
1-0
Bourg Peronnas U19
1-0
16:00
Bastia U19
1-5
Toulouse U19
0-3
16:00
Monaco U19
3-3
Saint Etienne U19
2-1
16:00
Angers SCO U19
2-1
Brest Stade U19
1-0
16:00
Clermont U19
3-0
Torcy U.S U19
1-0
16:00
Colomiers U19
1-2
Nice U19
0-0
Kết quả bóng đá U19 Hy Lạp
19:30
Volos Nps U19
3-3
Aris Thessaloniki U19
1-2
16:00
1 PAOK Saloniki U19
2-1
Panathinaikos U19
1-0
15:30
PAS Lamia U19
2-0
Levadiakos U19
1-0
Kết quả bóng đá VĐQG Ireland
20:00
Sligo Rovers (W)
1-1
FC Treaty United (w)
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Paraguay
21:00
Atletico Colegiales
0-1
Sportivo Trinidense
0-0
21:00
Sportivo San Lorenzo
2-0
Sportivo Luqueno
2-0
Kết quả bóng đá VĐQG Bahrain
22:30
Etehad Alreef
3-2
Isa Town
0-2
22:30
Um Alhassam
1-1
Najma Manama 1
0-1
22:30
Qalali
1-1
A'Ali
0-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Azerbaijan
21:00
Standard Sumgayit
0-0
FK Kapaz Ganca
0-0
18:30
Samaxı FC
0-1
Sabah FK Baku
0-0
Kết quả bóng đá Denmark 2 Division Women
17:30
FC Thy - Thisted Q (w)
0-2
VSK Aarhus(w)
0-1
Kết quả bóng đá U20 Algeria
22:59
JS Saoura U21
1-1
CR Belouizdad U21
0-1
Kết quả bóng đá Montenegro
20:00
FK Buducnost Podgorica
0-1
FK Iskra Danilovgrad
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Áo
21:00
SV Telfs
0-1
SC Kundl
0-1
21:00
Wolfsberger AC Amateure
3-1
LASK (Youth) 1
2-1
20:30
Rheindorf Altach B
2-1
FC Wolfurt
1-1
19:00
USV Scheiblingkirchen-Warth
2-1
ASV Siegendorf
0-0
16:00
Rotenberg
1-1
Dornbirner SV 1
0-0
16:00
WSG Swarovski Tirol B
7-0
Worgl Obi SV
4-0
16:00
RW Rankweil
5-2
SC Gofis
2-0
Kết quả bóng đá Italia Primavera
18:00
Fiorentina U20
3-0
Verona U20
1-0
16:00
Bologna U20
0-3
AC Milan U20 1
0-2
Kết quả bóng đá Hạng 3 Slovenia
22:59
Tinex Sencur
3-0
SD Visoko 1
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Phần Lan
20:00
Puiu
2-3
Ponnistajat
1-3
19:00
JäPS/47
0-1
FC Kuusysi
0-1
18:00
1 SIF
2-4
Kiisto Vaasa
0-2
Kết quả bóng đá Cúp FA Hồng Kông
14:00
1 Tai Chung FC
1-1
Hong Kong FC
0-1
90phút [1-1], 120phút [1-2],
Kết quả bóng đá Vô địch U19 Đức
16:00
SpVgg Unterhaching U19
2-2
Karlsruher SC U19
2-2
16:00
TSV 1860 Munchen U19
3-1
Eintracht Trier U19
1-1
16:00
Preuben Munster U19
1-4
Schalke 04 U19
1-3
16:00
MSV Duisburg U19
3-1
Monchengladbach U19
2-1
16:00
SV Meppen U19
2-0
Dynamo Dresden U19
2-0
16:00
Viktoria koln U19
3-0
Rot-Weiss Essen U19