Lịch thi đấu Bóng đá

🆑CÁ CƯỢC NHÀ CÁI FI88 UY TÍN🆑 

 

Hướng dẫn Fi881 : ️🏆 Đăng Ký🏆 Nạp Tiền🏆 Rút tiền

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất được cập nhật liên tục tại kênh review nhà cái thể thao Fi88pro nhanh và chuẩn nhất, giúp người xem có thể sắp xếp thời gian của mình khi muốn xem trực tiếp các đội bóng mà mình mến mộ, Fi88 luôn tạo mọi điều kiện thuận tiện nhất đến cho quý khán giả Việt, có niềm đam mê mãnh liệt với trái bóng tròn.

Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu lớn Thế Giới

Hôm nay
Ngày mai
15/04
16/04
17/04
18/04
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai | LTĐ BD mới nhất' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh
18:30
Newcastle United
?-?
Tottenham Hotspur
21:00
Burnley
?-?
Brighton Hove Albion
21:00
Manchester City
?-?
Luton Town
21:00
Nottingham Forest
?-?
Wolves
21:00
Brentford
?-?
Sheffield United
23:30
AFC Bournemouth
?-?
Manchester United
Lịch bóng đá La Liga
19:00
Atletico Madrid
?-?
Girona
21:15
Rayo Vallecano
?-?
Getafe
23:30
Mallorca
?-?
Real Madrid
02:00
Cadiz
?-?
Barcelona
Lịch bóng đá Bundesliga
20:30
FSV Mainz 05
?-?
TSG Hoffenheim
20:30
RB Leipzig
?-?
VfL Wolfsburg
20:30
Bayern Munich
?-?
FC Koln
20:30
Monchengladbach
?-?
Borussia Dortmund
20:30
VfL Bochum
?-?
Heidenheimer
23:30
VfB Stuttgart
?-?
Eintracht Frankfurt
Lịch bóng đá Serie A
20:00
Lecce
?-?
Empoli
22:59
Torino
?-?
Juventus
01:45
Bologna
?-?
Monza
Lịch bóng đá Ligue 1
22:00
Strasbourg
?-?
Reims
02:00
Rennes
?-?
Toulouse
Lịch bóng đá VĐQG Australia
12:30
Western United FC
?-?
Central Coast Mariners
14:30
Brisbane Roar
?-?
Newcastle Jets
16:45
Sydney FC
?-?
Western Sydney
12:00
Melbourne City
?-?
Perth Glory
Lịch bóng đá VĐQG Nhật Bản
12:00
Albirex Niigata
?-?
Consadole Sapporo
12:00
Avispa Fukuoka
?-?
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Jubilo Iwata
?-?
Nagoya Grampus
12:00
Yokohama Marinos
?-?
Shonan Bellmare
13:00
Cerezo Osaka
?-?
Kawasaki Frontale
13:00
Kashima Antlers
?-?
Kyoto Sanga
13:00
Machida Zelvia
?-?
Vissel Kobe
14:00
Tokyo Verdy
?-?
FC Tokyo
Lịch bóng đá VĐQG Hàn Quốc
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors
?-?
Gwangju Football Club
12:00
FC Seoul
?-?
Pohang Steelers
14:30
Ulsan Hyundai FC
?-?
Gangwon FC
14:30
Jeju United
?-?
Gimcheon Sangmu FC
12:00
Suwon FC
?-?
Daejeon Citizen
Lịch bóng đá VĐQG Mỹ
03:45
Portland Timbers
?-?
Los Angeles FC
06:30
DC United
?-?
Orlando City
06:30
New York City FC
?-?
New England Revolution
06:30
New York Red Bulls
?-?
Chicago Fire
06:30
Charlotte FC
?-?
Toronto FC
06:30
Montreal Impact
?-?
FC Cincinnati
07:30
Minnesota United FC
?-?
Houston Dynamo
07:30
FC Dallas
?-?
Seattle Sounders
07:30
FC Kansas City
?-?
Inter Miami
08:30
Real Salt Lake
?-?
Columbus Crew
09:30
Vancouver Whitecaps
?-?
Los Angeles Galaxy
09:30
San Jose Earthquakes
?-?
Colorado Rapids
Lịch bóng đá VĐQG Trung Quốc
14:30
Henan Football Club
?-?
Nantong Zhiyun
18:35
Shanghai Shenhua
?-?
Beijing Guoan
Lịch bóng đá VĐQG Mexico
06:00
Pachuca
?-?
Chivas Guadalajara
08:05
Club America
?-?
Toluca
10:10
Monterrey
?-?
Tigres UANL
Lịch bóng đá Hạng nhất Anh
18:30
Leeds United
?-?
Blackburn Rovers
21:00
Southampton
?-?
Watford
21:00
Birmingham City
?-?
Coventry City
21:00
Swansea City
?-?
Rotherham United
21:00
Bristol City
?-?
Huddersfield Town
21:00
West Brom
?-?
Sunderland A.F.C
21:00
Hull City
?-?
Queens Park Rangers (QPR)
21:00
Ipswich Town
?-?
Middlesbrough
21:00
Millwall
?-?
Cardiff City
21:00
Preston North End
?-?
Norwich City
21:00
Sheffield Wednesday
?-?
Stoke City
Lịch bóng đá VĐQG Bồ Đào Nha
21:30
Vitoria Guimaraes
?-?
SC Farense
00:00
FC Porto
?-?
FC Famalicao
02:30
Estoril
?-?
Sporting Braga
Lịch bóng đá VĐQG Hà Lan
21:30
PSV Eindhoven
?-?
Vitesse Arnhem
23:45
AZ Alkmaar
?-?
RKC Waalwijk
02:00
Almere City FC
?-?
Sparta Rotterdam
Lịch bóng đá VĐQG Colombia
02:00
Fortaleza F.C
?-?
Deportiva Once Caldas
04:10
Independiente Santa Fe
?-?
Atletico Nacional Medellin
06:20
Atletico Junior Barranquilla
?-?
Envigado FC
08:30
Deportivo Pereira
?-?
Jaguares de Cordoba
Lịch bóng đá VĐQG Thụy Điển
20:00
Mjallby AIF
?-?
AIK Solna
22:30
Vasteras SK FK
?-?
Halmstads
Lịch bóng đá VĐQG Scotland
21:00
Aberdeen
?-?
Dundee
21:00
Celtic FC
?-?
Saint Mirren
21:00
Heart of Midlothian
?-?
Livingston
21:00
Motherwell
?-?
Hibernian
21:00
Saint Johnstone
?-?
Kilmarnock
Lịch bóng đá VĐQG Thụy Sỹ
22:59
Grasshopper
?-?
Lugano
22:59
Lausanne Sports
?-?
FC Zurich
01:30
St. Gallen
?-?
Yverdon
Lịch bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Kasimpasa
?-?
Konyaspor
20:00
Ankaragucu
?-?
Gazisehir Gaziantep
22:59
Adana Demirspor
?-?
Kayserispor
22:59
Besiktas JK
?-?
Samsunspor
Lịch bóng đá VĐQG Bỉ
21:00
Jeunesse Molenbeek
?-?
KAS Eupen
23:15
Mechelen
?-?
Westerlo
01:45
Racing Genk
?-?
Cercle Brugge
Lịch bóng đá VĐQG Ethiopia
20:00
Welkite Ketema
?-?
Shashemene Kenema FC
22:59
Mekelakeya
?-?
Ethiopian Insurance FC
Lịch bóng đá VĐQG Croatia
21:50
NK Varteks Varazdin
?-?
NK Lokomotiva Zagreb
00:00
HNK Gorica
?-?
Dinamo Zagreb
Lịch bóng đá VĐQG Albania
20:00
KF Tirana
?-?
KS Perparimi Kukesi
22:59
Vllaznia Shkoder
?-?
KF Laci
22:59
Skenderbeu Korca
?-?
Teuta Durres
Lịch bóng đá VĐQG Kenya
17:00
Kakamega Homeboyz
?-?
Kariobangi Sharks
17:00
Nairobi Star City
?-?
Muranga Seal
19:00
Nzoia United
?-?
Gor Mahia
19:00
Sofapaka FC
?-?
Ulinzi Stars Nakuru
19:00
Bandari
?-?
Bidco United
20:00
KCB SC
?-?
Kenya Police FC
Lịch bóng đá VĐQG Latvia
20:00
Grobina
?-?
Metta/LU Riga
22:00
Jelgava
?-?
FK Auda Riga
Lịch bóng đá VĐQG Ghana
01:00
Accra Hearts of Oak
?-?
Karela United FC
Lịch bóng đá VĐQG Guatemala
03:00
CSD Municipal
?-?
Deportivo Xinabajul
04:45
Deportivo Mixco
?-?
Coban Imperial
07:00
Antigua GFC
?-?
Xelaju MC
09:00
CD Zacapa
?-?
Coatepeque
Lịch bóng đá VĐQG Đảo Síp
21:00
Nea Salamis
?-?
Apollon Limassol FC
22:00
Karmiotissa Polemidion
?-?
Doxa Katokopias
22:59
Ethnikos Achnas FC
?-?
AE Zakakiou
Lịch bóng đá Cúp Liên đoàn Philippines
14:00
Taguig
?-?
Philippine Air Force
16:30
Stallions FC
?-?
Loyola Meralco Sparks
19:00
Garelli United
?-?
Kaya FC
Lịch bóng đá VĐQG Honduras
06:00
Real Sociedad Tocoa
?-?
Marathon
08:15
Real Espana
?-?
CD Victoria
Lịch bóng đá VĐQG Georgia
19:00
Aragvi Dusheti
?-?
Kolkheti 1913 Poti
19:00
Gareji Sagarejo
?-?
FC Sioni Bolnisi
19:00
WIT Georgia Tbilisi
?-?
Dinamo Tbilisi II
22:00
Lokomotiv Tbilisi
?-?
FC Metalurgi Rustavi
22:00
Spaeri FC
?-?
Shturmi
Lịch bóng đá VĐQG Azerbaijan
19:30
Qabala
?-?
Turan Tovuz
22:00
FC Neftci Baku
?-?
Araz Nakhchivan
Lịch bóng đá VĐQG Iraq
22:00
Karbalaa
?-?
Al Talaba
22:00
AI Kahrabaa
?-?
Arbil
Lịch bóng đá VĐQG Li Băng
20:00
Shabab Al Ghazieh
?-?
Trables Sports Club
20:00
Racing Beirut
?-?
Al-Nejmeh
20:00
Tadamon Sour
?-?
Shabab Sahel
Lịch bóng đá VĐQG Andorra
01:30
UE Santa Coloma
?-?
Penya Encarnada
Lịch bóng đá VĐQG Bắc Macedonia
20:00
FK Shkupi
?-?
FK Makedonija Gjorce Petrov
20:00
Academy Pandev
?-?
Voska Sport
20:00
FK Rinija Gostivar
?-?
FK Tikves Kavadarci
Lịch bóng đá VĐQG Moldova
19:00
Dacia-Buiucani
?-?
FC Milsami
22:00
Sheriff Tiraspol
?-?
CSF Baliti
Lịch bóng đá Ngoại hạng Mali
23:15
Cercle de Bamako
?-?
AS Bakaridjan
23:15
Monrovia Black Star
?-?
AS Police
23:15
US Bourgouni
?-?
USFAS Bamako
Lịch bóng đá VĐQG El Salvador
07:00
Aguila
?-?
Luis Angel Firpo
07:30
Alianza San Salvador
?-?
Santa Tecla
08:30
CD FAS
?-?
CD Dragon
Lịch bóng đá VĐQG Senegal
23:30
US Goree
?-?
Teunhueth FC
23:30
Diambars
?-?
Mbour
23:30
AS Dakar Sacre Coeur
?-?
Jamono Fatick
Lịch bóng đá VĐQG Séc
20:00
Dynamo Ceske Budejovice
?-?
Slovan Liberec
20:00
Mlada Boleslav
?-?
Teplice
20:00
Bohemians 1905
?-?
Sparta Praha
22:59
Hradec Kralove
?-?
Synot Slovacko
Lịch bóng đá VĐQG Panama
04:00
Costa Del Este
?-?
CD Arabe Unido
06:15
Veraguas FC
?-?
UMECIT
08:30
Sporting San Miguelito
?-?
Tauro FC
Lịch bóng đá VĐQG Ấn Độ
21:00
Northeast United
?-?
Odisha FC
Lịch bóng đá VĐQG Israel
19:30
Beitar Jerusalem
?-?
Hapoel Hadera
21:45
Maccabi Haifa
?-?
Hapoel Bnei Sakhnin FC
00:00
Hapoel Tel Aviv
?-?
Hapoel Petah Tikva
Lịch bóng đá VĐQG Armenia
21:00
Urartu
?-?
BKMA
Lịch bóng đá ngoại hạng Mông Cổ
15:15
Bavarians FC
?-?
Deren FC
18:15
FC Ulaanbaatar
?-?
Khovd
Lịch bóng đá VĐQG Xứ Wales
18:45
Haverfordwest County
?-?
Colwyn Bay
20:30
Barry Town United
?-?
Aberystwyth Town
20:30
Pontypridd
?-?
Pen-y-Bont FC
20:30
UWIC Inter Cardiff
?-?
The New Saints
20:30
Newtown AFC
?-?
Caernarfon
Lịch bóng đá VĐQG Estonia
16:30
Tartu JK Maag Tammeka
?-?
FC Kuressaare
21:00
Trans Narva
?-?
JK Tallinna Kalev
22:59
Levadia Tallinn
?-?
FC Nomme United
Lịch bóng đá VĐQG Nicaragua
04:00
HYH Export Sebaco FC
?-?
Walter Ferretti
05:00
UNAN Managua
?-?
Deportivo Ocotal
06:00
Jalapa
?-?
Managua FC
08:00
Real Esteli
?-?
Diriangen
Lịch bóng đá VĐQG Lítva
19:00
TransINVEST Vilnius
?-?
Banga Gargzdai
21:00
Suduva
?-?
Hegelmann Litauen
Lịch bóng đá VĐQG Marốc
22:59
Maghreb Fez
?-?
CAYB Club Athletic Youssoufia
01:00
Union Touarga Sport Rabat
?-?
UTS Union Touarga Sport Rabat
01:00
Wydad Casablanca
?-?
FAR Forces Armee Royales
03:00
Hassania Agadir
?-?
MCO Mouloudia Oujda
Lịch bóng đá VĐQG Iceland
21:00
Breidablik
?-?
Vestri
22:00
KA Akureyri
?-?
Hafnarfjordur
Lịch bóng đá VĐQG Costa Rica
04:00
Puntarenas
?-?
Sporting San Jose
04:00
AD Grecia
?-?
Deportivo Saprissa
06:45
Cartagines Deportiva SA
?-?
AD San Carlos
07:00
Santos De Guapiles
?-?
Herediano
09:30
Perez Zeledon
?-?
Alajuelense
Lịch bóng đá VĐQG Cameroon
21:00
APEJES Academy
?-?
PWD de Bamenda
21:00
Bamboutos de
?-?
Aigle Royal Menoua
21:00
Colombe du Dja et Lobo
?-?
Young Sports
21:00
Fauve Azur Elite
?-?
Union Douala
21:00
Stade Renard de Melong
?-?
Victoria Utd Limbe
Lịch bóng đá VĐQG Kosovo
20:00
Prishtina
?-?
Gjilani
20:00
KF Feronikeli
?-?
KF Ballkani
20:00
KF Drita Gjilan
?-?
KF Liria Prizren
Lịch bóng đá VĐQG Bosnia-Herzegovina
18:30
FK Zvijezda 09
?-?
GOSK Gabela
21:00
HSK Zrinjski Mostar
?-?
FK Velez Mostar
Lịch bóng đá VĐQG Nga
18:00
FK Sochi
?-?
Spartak Moscow
20:30
Terek Grozny
?-?
Baltika Kaliningrad
21:00
FC Krasnodar
?-?
Zenit St. Petersburg
23:30
Lokomotiv Moscow
?-?
CSKA Moscow
Lịch bóng đá VĐQG Slovakia
20:30
Slovan Bratislava
?-?
Dunajska Streda
22:59
Dukla Banska Bystrica
?-?
Michalovce
22:59
FK Kosice
?-?
MFK Skalica
22:59
Trencin
?-?
Zlate Moravce
Lịch bóng đá VĐQG Áo
22:00
Wolfsberger AC
?-?
Austria Wien
22:00
Austria Lustenau
?-?
Rheindorf Altach
22:00
WSG Swarovski Tirol
?-?
FC Blau Weiss Linz
Lịch bóng đá VĐQG Bắc Ailen
21:00
Loughgall FC
?-?
Glenavon Lurgan
21:00
Newry City
?-?
Dungannon Swifts
21:00
Coleraine
?-?
Glentoran FC
21:00
Carrick Rangers
?-?
Ballymena United
23:30
Larne FC
?-?
Cliftonville
Lịch bóng đá VĐQG Slovenia
20:00
NK Rogaska
?-?
NK Publikum Celje
Lịch bóng đá VĐQG Chile
04:30
Union Espanola
?-?
Everton CD
07:00
Municipal Iquique
?-?
Univ Catolica
Lịch bóng đá VĐQG Romania
21:00
FC Voluntari
?-?
FC Otelul Galati
01:30
Universitaea Cluj
?-?
Petrolul Ploiesti
Lịch bóng đá VĐQG Brazil
04:30
Criciuma
?-?
Juventude
04:30
Internacional RS
?-?
Bahia
07:00
Fluminense RJ
?-?
Bragantino
07:00
Sao Paulo
?-?
Fortaleza
Lịch bóng đá VĐQG Argentina
03:00
Club Atletico Tigre
?-?
Club Atlético Unión
05:00
CA Huracan
?-?
Atletico Tucuman
Lịch bóng đá VĐQG Belarus
18:00
Dnepr Mogilev
?-?
Neman Grodno
20:00
FC Gomel
?-?
Dinamo Minsk
22:00
FK Isloch Minsk
?-?
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
FC Torpedo Zhodino
?-?
BATE Borisov
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Sĩ
22:59
Thun
?-?
Bellinzona
22:59
Baden
?-?
FC Sion
Lịch bóng đá VĐQG Ba Lan
20:00
Stal Mielec
?-?
Widzew lodz
22:30
Puszcza Niepolomice
?-?
Lech Poznan
01:00
Rakow Czestochowa
?-?
Legia Warszawa
Lịch bóng đá VĐQG Na Uy
22:59
Fredrikstad
?-?
Sarpsborg 08
Lịch bóng đá Hạng 2 Việt Nam
15:00
Lâm Đồng
?-?
An Giang
16:00
Tiền Giang
?-?
Van Hien University
18:00
FC TP.HCM 2
?-?
Vĩnh Long
Lịch bóng đá VĐQG Hungary
19:30
Varda SE
?-?
Ujpesti
22:00
Debrecin VSC
?-?
Kecskemeti TE
00:30
Paksi SE Honlapja
?-?
Fehervar Videoton
Lịch bóng đá VĐQG Hy Lạp
19:00
Panserraikos
?-?
OFI Crete
21:30
Volos NFC
?-?
Atromitos Athens
23:30
Pas Giannina
?-?
Asteras Tripolis
00:00
AE Kifisias
?-?
Panaitolikos Agrinio
Lịch bóng đá Hạng nhất Ấn Độ
16:00
Real Kashmir
?-?
Namdhari FC
18:00
Sreenidi Deccan
?-?
Shillong Lajong FC
19:30
Mohammedan SC
?-?
Delhi FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Italia
19:00
Pisa
?-?
Feralpisalo
19:00
Sampdoria
?-?
SudTirol
19:00
Cittadella
?-?
Ascoli
19:00
Como
?-?
Bari
19:00
Cremonese
?-?
Ternana
21:15
Cosenza Calcio 1914
?-?
Palermo
21:15
Lecco
?-?
A.C. Reggiana 1919
21:15
Parma
?-?
Spezia
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
21:15
Sporting Gijon
?-?
FC Cartagena
23:30
Valladolid
?-?
Eldense
02:00
Levante
?-?
SD Amorebieta
Lịch bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
17:00
CF Os Belenenses
?-?
Viseu
20:00
Uniao Leiria
?-?
Vilaverdense
21:30
CD Tondela
?-?
Penafiel
21:30
SL Benfica B
?-?
AVS Futebol SAD
Lịch bóng đá Hạng 2 Pháp
20:00
Ajaccio
?-?
Saint Etienne
00:00
Stade Lavallois MFC
?-?
FC Annecy
00:00
Quevilly
?-?
AJ Auxerre
00:00
Troyes
?-?
Paris FC
00:00
Valenciennes
?-?
Pau FC
00:00
Bordeaux
?-?
Bastia
00:00
Caen
?-?
Rodez Aveyron
00:00
Concarneau
?-?
Amiens
00:00
USL Dunkerque
?-?
Guingamp
Lịch bóng đá Hạng 2 Đức
18:00
Holstein Kiel
?-?
VfL Osnabruck
18:00
SC Paderborn 07
?-?
Karlsruher SC
18:00
SV Wehen Wiesbaden
?-?
Fortuna Dusseldorf
01:30
Schalke 04
?-?
Nurnberg
Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
12:00
JEF United Ichihara Chiba
?-?
Oita Trinita
12:00
Mito Hollyhock
?-?
Tochigi SC
12:00
Vegalta Sendai
?-?
Montedio Yamagata
12:00
V-Varen Nagasaki
?-?
Tokushima Vortis
14:00
Ban Di Tesi Iwaki
?-?
Shimizu S-Pulse
14:00
Ehime FC
?-?
Kagoshima United
12:00
Blaublitz Akita
?-?
Fagiano Okayama
12:00
Roasso Kumamoto
?-?
Ventforet Kofu
12:00
Renofa Yamaguchi
?-?
Thespa Kusatsu
12:00
Yokohama FC
?-?
Fujieda MYFC
Lịch bóng đá VĐQG Peru
02:30
Alianza Atletico Sullana
?-?
Deportivo Union Comercio
05:00
FBC Melgar
?-?
Carlos Manucci
08:00
Sport Boys
?-?
Universitario De Deportes
Lịch bóng đá VĐQG Bulgaria
21:45
Slavia Sofia
?-?
FC Hebar Pazardzhik
00:15
Cherno More Varna
?-?
Levski Sofia
Lịch bóng đá VĐQG Tunisia
21:00
A.S.Marsa
?-?
US Ben Guerdane
21:00
Etoile Metlaoui
?-?
AS Slimane
21:00
US Tataouine
?-?
C.A.Bizertin
23:30
Sifakesi
?-?
ES du Sahel
Lịch bóng đá Giao hữu CLB
17:00
Tanjong Pagar Utd
?-?
Albirex Niigata FC
17:00
Geylang United FC
?-?
Lion City Sailors
23:30
Shabab Al Ahli
?-?
Al Duhail
Lịch bóng đá Hạng nhất Ba Lan
20:00
GKS Katowice
?-?
Odra Opole
22:30
Wisla Plock
?-?
Wisla Krakow
01:00
Chrobry Glogow
?-?
Miedz Legnica
Lịch bóng đá Hạng 2 Nga (Nhóm A)
15:00
FK Ural-2
?-?
Uralets Nizhny Tagil
17:00
Amkar Perm
?-?
FK Volna Nizhegorodskaya
17:00
Chertanovo Moscow
?-?
Rodina Moskva III
18:00
FK Ryazan
?-?
FK Spartak Tambov
18:00
Dinamo Moscow B
?-?
Zenit-2 St.Petersburg
18:30
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
?-?
Znamya Truda
19:00
FC Lada Togliatti
?-?
Krylia Sovetov II
19:00
Nosta Novotroitsk
?-?
Dinamo Barnaul
19:00
FK Orenburg-2
?-?
Rubin Kazan B
19:00
Spartak Nalchik
?-?
FC Sevastopol
19:00
Dinamo Saint Petersburg
?-?
Luki Energiya
19:00
FK Angusht Nazran
?-?
FK Astrakhan
20:00
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
?-?
FK Forte Taganrog
20:00
Druzhba Maykop
?-?
FK Kuban Kholding
20:30
Akron Togliatti B
?-?
Dynamo Kirov
21:00
Legion Dynamo
?-?
FK Pobeda Junior
21:00
Rubin Yalta
?-?
Dinamo Makhachkala B
11:00
SKA Khabarovsk II
?-?
Dinamo Vladivostok
Lịch bóng đá VĐQG Paraguay
05:00
Olimpia Asuncion
?-?
Tacuary
07:30
General Caballero LJM
?-?
FC Nacional Asuncion
Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
12:00
Gyeongnam FC
?-?
Chungbuk Cheongju
14:30
Bucheon FC 1995
?-?
Seongnam FC
14:30
Busan I Park
?-?
FC Anyang
12:00
Jeonnam Dragons
?-?
Ansan Greeners FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Anh
21:00
Harrogate Town
?-?
Sutton United
21:00
Milton Keynes Dons
?-?
Mansfield Town
21:00
Newport County
?-?
Tranmere Rovers
21:00
Salford City
?-?
Bradford City
21:00
Stockport County
?-?
Morecambe
21:00
Swindon Town
?-?
AFC Wimbledon
21:00
Crawley Town
?-?
Colchester United
21:00
Walsall
?-?
Notts County
21:00
Crewe Alexandra
?-?
Grimsby Town
21:00
Wrexham
?-?
Forest Green Rovers
21:00
Doncaster Rovers
?-?
Accrington Stanley
21:00
Gillingham
?-?
Barrow
Lịch bóng đá Hạng 3 Đức
19:00
SC Verl
?-?
Erzgebirge Aue
19:00
Viktoria koln
?-?
Hallescher FC
19:00
Unterhaching
?-?
VFB Lubeck
19:00
Borussia Dortmund (Youth)
?-?
Ingolstadt
19:00
SSV Ulm 1846
?-?
Preuben Munster
21:30
Saarbrucken
?-?
SV Sandhausen
Lịch bóng đá Hạng 2 Colombia
03:30
Boca Juniors De Cali
?-?
Tigres Zipaquira
04:00
Union Magdalena
?-?
Atletico FC
Lịch bóng đá VĐQG Ecuador
01:00
Mushuc Runa
?-?
Tecnico Universitario
03:30
Macara
?-?
Orense SC
06:00
Club Sport Emelec
?-?
Cumbaya FC
Lịch bóng đá VĐQG Venezuela
03:00
Portuguesa FC
?-?
Estudiantes Merida FC
06:00
Angostura FC
?-?
CD Hermanos Colmenares
Lịch bóng đá Hạng 2 Scotland
21:00
Airdrie United
?-?
Dunfermline Athletic
21:00
Ayr United
?-?
Arbroath
21:00
Queen's Park
?-?
Inverness
21:00
Raith Rovers
?-?
Partick Thistle
Lịch bóng đá Hạng nhất Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Keciorengucu
?-?
Genclerbirligi
20:00
Boluspor
?-?
Umraniyespor
22:59
Altay Spor Kulubu
?-?
Corum Belediyespor
Lịch bóng đá Hạng 2 Mexico
06:05
Alebrijes de Oaxaca
?-?
Monarcas Morelia
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
18:00
Vasalunds IF
?-?
Taby
18:00
Angelholms FF
?-?
FC Rosengard
18:00
Pitea IF
?-?
AFC Eskilstuna
18:00
FC Stockholm Internazionale
?-?
Karlbergs BK
18:00
Onsala BK
?-?
Ljungskile
21:00
Jonkopings Sodra IF
?-?
Falkenberg
21:00
Assyriska United IK
?-?
Sollentuna United
21:00
Torslanda IK
?-?
BK Olympic
Lịch bóng đá Hạng 2 Ba Lan
20:10
Stal Stalowa Wola
?-?
Olimpia Elblag
22:00
KP Calisia Kalisz
?-?
Sandecja Nowy Sacz
00:00
Chojniczanka Chojnice
?-?
Hutnik Krakow
Lịch bóng đá Hạng 2 Serbia
21:00
Jedinstvo UB
?-?
FK Dubocica
21:00
Macva Sabac
?-?
OFK Beograd
21:00
Sevojno Uzice
?-?
FK Graficar Beograd
21:00
Semendrija 1924
?-?
FK Radnicki Sremska Mitrovica
Lịch bóng đá Hạng 2 Moldova
20:00
Olimp Comrat
?-?
FCM Ungheni
20:00
Saxan Ceadir Lunga
?-?
FC Floresti
20:00
CF Sparta Selemet
?-?
Drochia
Lịch bóng đá Hạng 2 Slovenia
20:30
Bistrica
?-?
NK Primorje
22:00
MNK FC Ljubljana
?-?
NK Fuzinar
22:15
ND Gorica
?-?
Triglav Gorenjska
Lịch bóng đá VĐQG Tajikistan
18:00
FK Eskhata
?-?
CSKA Pamir Dushanbe
20:00
FC Istiklol Dushanbe
?-?
FC Khatlon
Lịch bóng đá VĐQG Uruguay
01:00
Club Atletico Progreso
?-?
Boston River
03:30
Cerro Montevideo
?-?
Centro Atletico Fenix
06:00
Deportivo Maldonado
?-?
Cerro Largo
Lịch bóng đá VĐQG Ukraine
17:00
Obolon Kiev
?-?
FC Mynai
19:30
PFC Oleksandria
?-?
Dynamo Kyiv
22:00
Rukh Vynnyky
?-?
Kryvbas
Lịch bóng đá VĐQG Zimbabwe
20:00
Chicken Inn
?-?
GreenFuel
Lịch bóng đá hạng nhất Séc
15:15
Jablonec B
?-?
Hradec Kralove B
15:15
Trinec
?-?
Zlin B
15:30
FK Kolin
?-?
Mlada Boleslav B
15:30
Ceske Budejovice B
?-?
Loko Vltavin
15:30
FK Kraluv Dvur
?-?
Povltava FA
15:30
FK Prepere
?-?
Slovan Velvary
20:00
Banik Most-Sous
?-?
Slovan Liberec II
20:30
Frydlant
?-?
Slovan Rosice
20:30
Hodonin Sardice
?-?
Unicov
20:30
Uhersky Brod
?-?
TJ Start Brno
20:30
Blansko
?-?
Hranice KUNZ
20:30
Frydek-Mistek
?-?
Slovacko II
21:30
Zivanice
?-?
Chlumec nad Cidlinou
21:30
Domazlice
?-?
Dukla Praha B
Lịch bóng đá Hạng 2 Albania
20:00
KS Elbasani
?-?
Apolonia Fier
20:00
KS Bylis
?-?
KS Korabi Peshkopi
20:00
Luzi 2008
?-?
Lushnja KS
20:00
Tomori berat
?-?
Burreli
Lịch bóng đá Hạng 4 Đan Mạch
17:00
Glostrup FK
?-?
Allerod
18:00
B 1913 Odense
?-?
Ringkobing
18:00
Frederikssund IK
?-?
Nr. sundby
18:00
Karlslunde IF
?-?
Tarnby FF
18:00
Dalum
?-?
Vinder Vatanspor-VRI
18:00
Tarup Paarup IF
?-?
Varde
18:30
Kjellerup
?-?
OKS
18:30
Norresundby
?-?
B 1909 Odense
19:00
Skjold
?-?
Gorslev IF
19:00
Næstved IF 2
?-?
Ledoje-Smorum Fodbold
20:30
Vorup FB
?-?
Marienlyst
Lịch bóng đá cúp quốc gia Tanzania
18:00
Geita Gold
?-?
Mtibwa Sugar
20:00
Ihefu SC
?-?
Simba Sports Club
20:00
Tabora United FC
?-?
JKT Tanzania
22:59
Kagera Sugar
?-?
Dodoma Jiji FC
Lịch bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc
12:00
Sejong Vanesse FC
?-?
Jeonju Citizen FC
13:00
Dangjin Citizen
?-?
Pyeongchang FC
12:00
Geoje Citizen
?-?
Pyeongtaek Citizen
12:00
Seoul United
?-?
Namyangju Citizen
12:00
Mokpo City
?-?
Chuncheon Citizen
12:00
Pocheon FC
?-?
Changwon City
13:00
Gimhae City
?-?
Paju Citizen FC
12:00
Busan Transportation Corporation
?-?
Hwaseong FC
12:00
Yangpyeong
?-?
Gangneung City
Lịch bóng đá U20 Nữ Nam Mỹ
04:00
Paraguay Nữ U20
?-?
Uruguay Nữ U20
06:30
Peru Nữ U20
?-?
Ecuador Nữ U20
Lịch bóng đá Queensland Australia Nữ
13:15
Gold Coast city Nữ
?-?
Peninsula Power Nữ
15:00
Gold Coast Knights (W)
?-?
Capalaba Nữ
15:30
Eastern Suburbs SC Nữ
?-?
Souths United SC Nữ
10:15
Sunshine Coast Wanderers Nữ
?-?
Mitchelton Nữ
Lịch bóng đá VĐQG Canada
00:00
Atletico Ottawa
?-?
York United FC
03:00
Forge FC
?-?
Cavalry FC
06:00
Pacific FC
?-?
HFX Wanderers FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Hungary U19
16:00
Ujpest FC U19
?-?
NergihasaU19
17:00
BVSC Zuglo U19
?-?
Fonix Gold U19
Lịch bóng đá Cúp Uganda
19:00
BUL FC
?-?
Kampala City Council FC
Lịch bóng đá Hạng nhất Latvia
18:00
Valmieras FK II
?-?
Tukums-2000 II
22:00
FK Smiltene BJSS
?-?
Saldus SS/Leevon
22:59
Riga FC II
?-?
Super Nova
Lịch bóng đá Hạng 2 Croatia
19:50
NK Orijent Rijeka
?-?
NK Zrinski Jurjevac
21:30
NK Dugopolje
?-?
Radnik Sesvete
Lịch bóng đá Switzerland W Nationalliga B
22:59
Etoile Carouge (W)
?-?
Wil 1900 Nữ
22:59
Yverdon Nữ
?-?
Winterthur (W)
22:59
FC Zurich II Nữ
?-?
Biel Bienne Nữ
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
19:00
Erokspor
?-?
Bursaspor
19:00
Bursa Niluferspor AS
?-?
Ankaraspor FK
19:00
Menemen Belediye Spor
?-?
Iskenderun FK
19:00
Sariyer
?-?
Duzcespor
19:00
Celspor
?-?
Nazillispor
Lịch bóng đá VĐQG Brazil nữ
01:00
America Mineiro Nữ
?-?
Atletico Mineiro Nữ
02:00
Cruzeiro MG Nữ
?-?
Real Brasilia FC Nữ
Lịch bóng đá Botswana FA Cup
20:30
Township Rollers
?-?
Nico United
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Rondoniense
02:30
Porto Velho/RO
?-?
Ji-Parana FC
Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
03:00
Loudoun United
?-?
Memphis 901
06:00
Indy Eleven
?-?
Charleston Battery
06:30
Rhode Island
?-?
Pittsburgh Riverhounds
07:30
San Antonio
?-?
Orange County Blues FC
08:00
El Paso Locomotive FC
?-?
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
?-?
FC Tulsa
09:00
Monterey Bay FC
?-?
Las Vegas Lights
09:30
Phoenix Rising FC
?-?
Colorado Springs Switchbacks FC
Lịch bóng đá Hạng Nhất Argentina
01:30
Juventud de Bernal
?-?
Deportivo Metalurgico
01:30
CUDP Lobos
?-?
Defensores de Glew
01:30
Nautico Hacoaj
?-?
Everton la Plata
Lịch bóng đá Ryman League
21:00
Hashtag United
?-?
Concord Rangers
21:00
Hastings United
?-?
Whitehawk
21:00
Horsham
?-?
Cray Wanderers
21:00
lewes
?-?
Kingstonian
21:00
Margate
?-?
Hornchurch
21:00
Billericay Town
?-?
Cheshunt
21:00
Wingate Finchley
?-?
Haringey Borough
21:00
Canvey Island
?-?
Dulwich Hamlet
21:00
Carshalton Athletic FC
?-?
Bognor Regis Town
21:00
Chatham Town
?-?
Folkestone
21:00
Enfield Town
?-?
Potters Bar Town
Lịch bóng đá Hạng Nhì nữ Na Uy
18:00
Ovrevoll HosleNữ
?-?
Tromso Nữ
19:00
Fortuna Alesund Nữ
?-?
KIL/Hemne Nữ
20:00
Avaldsnes Nữ
?-?
Viking Nữ
20:00
Honefoss Nữ
?-?
FK Fyllingsdalen Nữ
Lịch bóng đá Hạng 2 Slovakia
21:00
MSK Puchov
?-?
Spisska Nova Ves
21:00
Tatran LM
?-?
Povazska Bystrica
21:00
Slavoj Trebisov
?-?
Humenne
Lịch bóng đá Portugal Liga 3
17:00
Sporting Braga II
?-?
Varzim
21:00
Atletico Clube Purtugal
?-?
Alverca
21:00
Amora FC
?-?
FC Caldas
21:00
Dezembro
?-?
Pero pinheiro
22:59
Sporting CP B
?-?
Oliveira Hospital
23:30
Academica Coimbra
?-?
FC Felgueiras
Lịch bóng đá VĐQG Quần đảo Faroe
19:30
B71 Sandur
?-?
TB/FCS/Royn
Lịch bóng đá National Primera Division Western Australia
14:00
Cockburn City
?-?
Murdoch Uni Melville
14:00
Sorrento F.C.
?-?
Willip
14:00
Mandurah City
?-?
Subiaco AFC
14:00
Joondalup United
?-?
Kingsley Westside
14:00
Gosnells City
?-?
Rocking ham City
16:00
Dianella White Eagles
?-?
UWA-Nedlands FC
Lịch bóng đá Cúp Algeria
23:30
CS Constantine
?-?
ES Ben Aknoun
Lịch bóng đá Hạng 5 Anh
21:00
Bromley
?-?
Solihull Moors
21:00
Ebbsfleet United
?-?
Altrincham
21:00
Halifax Town
?-?
Barnet
21:00
Hartlepool United
?-?
Dagenham Redbridge
21:00
Kidderminster Harriers
?-?
Eastleigh
21:00
Maidenhead United
?-?
Gateshead
21:00
Oxford City
?-?
Oldham Athletic
21:00
Rochdale
?-?
Dorking
21:00
AFC Fylde
?-?
Southend United
21:00
Wealdstone FC
?-?
Chesterfield
21:00
York City
?-?
Woking
23:30
Aldershot Town
?-?
Boreham Wood
Lịch bóng đá Cúp Luxembourg Promotion DHonneur
00:00
Bettembourg
?-?
Koeppchen Wormeldange
Lịch bóng đá Netherlands U21 League (cup)
16:30
Dordrecht Reserve
?-?
Volendam U21
17:00
IJsselmeervogels U21
?-?
ASV De Dijk U21
17:00
AFC Reserve
?-?
FC Den Bosch U21
18:00
MVV Maastricht U21
?-?
USV Hercules U21
19:45
NEC U21
?-?
PEC Zwolle U21
Lịch bóng đá Hạng 2 Marốc
22:59
Chabab Atlas Khenifra
?-?
DHJ Difaa Hassani Jadidi
22:59
CODM Meknes
?-?
ASS Association Sportive de Sa
Lịch bóng đá Japanese WE League
11:00
Albirex Niigata Nữ
?-?
Omiya Ardija Nữ
11:00
JEF United Ichihara Chiba Nữ
?-?
Nagano Parceiro Nữ
12:00
Cerezo Osaka Sakai Nữ
?-?
AS Elfen Sayama Nữ
12:00
Vegalta Sendai Nữ
?-?
Hiroshima Sanfrecce Nữ
12:00
Urawa Red Diamonds Nữ
?-?
Nojima Stella Nữ
Lịch bóng đá The lowlands Scotland
21:00
Linlithgow Rose
?-?
Tranent Juniors
21:00
Albion Rovers
?-?
Civil Service Strollers FC
21:00
East Kilbride
?-?
Berwick Rangers
21:00
East Stirlingshire
?-?
Celtic B
Lịch bóng đá VĐQG Phần Lan
18:00
Ilves Tampere
?-?
Gnistan Helsinki
21:00
IFK Mariehamn
?-?
KuPs
Lịch bóng đá Nghiệp dư pháp
22:59
Frejus St-Raphael
?-?
Jura Sud Foot
22:59
GRACES
?-?
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Toulon
?-?
Olympique Ales
22:59
Creteil
?-?
Macon
22:59
Aubagne
?-?
Cannes AS
22:59
Fleury Merogis U.S.
?-?
Auxerre B
22:59
Bourgoin Jallieu
?-?
Hyeres
22:59
Aubervilliers
?-?
Lorient B
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
?-?
Racing Club de France
22:59
Dinan Lehon FC
?-?
AF Virois
22:59
AS Furiani Agliani
?-?
Biesheim
00:00
CHAMALIERES
?-?
Andrezieux
Lịch bóng đá Giải Danh dự Aruba
05:30
SV Britannia
?-?
SV Deportivo Nacional
05:45
SV River Plate
?-?
SV Estrella
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
14:30
Spirit FC
?-?
Hills Brumbies
16:00
Marconi Stallions
?-?
Manly United
16:00
St George Saints
?-?
Wollongong Wolves
11:30
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
?-?
Sydney United
12:00
Blacktown City Demons
?-?
Central Coast Mariners (Youth)
12:00
Western Sydney Wanderers AM
?-?
St George City FA
Lịch bóng đá Hạng 2 Áo
01:00
SV Ried
?-?
SC Bregenz
Lịch bóng đá Nữ Columbia
01:00
Independiente Santa Fe Nữ
?-?
Deportivo Pasto Nữ
04:00
Cucuta Deportivo (W)
?-?
Independiente Medellin Nữ
04:00
Junior Nữ
?-?
Deportivo Pereira Nữ
07:00
America de Cali Nữ
?-?
Millonarios Nữ
07:00
Atletico Nacional Medellin Nữ
?-?
Deportivo Cali Nữ
Lịch bóng đá Belgium Second Amateur Divisio
01:00
La Louviere Centre
?-?
Jette
01:00
Ninove
?-?
SC Dikkelvenne
01:00
RCS Verlaine
?-?
Binche
01:00
KFC Lille
?-?
Bocholter VV
01:00
RC Lebbeke
?-?
KV Mechelen U21
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland
19:00
Tindastoll Sauda
?-?
Magni
20:00
Leiknir Reykjavik
?-?
Afturelding
20:00
Arborg
?-?
FC Arbaer
20:00
KA Asvellir
?-?
RB Keflavik
21:00
Grotta Seltjarnarnes
?-?
UMF Njardvik
21:00
IBV Vestmannaeyjar
?-?
KF Gardabaer
21:00
Vaengir Jupiters
?-?
Throttur Reykjavik
22:00
KH Hlidarendi
?-?
Fjolnir
22:30
KV Reykjavik
?-?
IR Reykjavik
22:59
HotturHuginn
?-?
Volsungur husavik
22:59
KFR Aegir
?-?
Haukar Hafnarfjordur
Lịch bóng đá U20 NSW
13:30
Northern Tigers U20
?-?
Blacktown Spartans U20
14:00
Rydalmere Lions FCU20
?-?
Macarthur Rams U20
14:00
Marconi Stallions U20
?-?
Manly United U20
14:00
Mt Druitt Town Rangers U20
?-?
UNSW FC U20
14:00
Dunbar Rovers FC U20
?-?
SD Raiders U20
14:00
St.George Saints U20
?-?
Wollongong Wolves U20
15:30
Hakoah Sydney City East U20
?-?
Bonnyrigg White Eagles U20
16:00
Dulwich Hill U20
?-?
Nepean FC U20
16:30
NWS Spirit FC U20
?-?
Hills Brumbies U20
09:30
Rockdale City Suns U20
?-?
Sydney Olympic U20
Lịch bóng đá Hạng B giải trẻ Y
16:00
Ascoli Youth
?-?
Monopoli Youth
16:00
Benevento (Youth)
?-?
Ternana u20
16:00
Spezia U20
?-?
Cosenza Calcio Youth
17:30
Alessandria Youth
?-?
FC Sudtirol Youth
18:00
Palermo U20
?-?
Pisa U19
19:30
Crotone U19
?-?
Napoli Youth
19:30
Spal U19
?-?
Como U20
20:00
Bari U19
?-?
Virtus Entella U20
20:00
FeralpiSalo Youth
?-?
Cittadella U20
20:00
Padova U19
?-?
Reggiana U20
20:00
Parma U20
?-?
AlbinoLeffe Youth
20:00
Renate U19
?-?
Brescia U20
20:00
Perugia Youth
?-?
Cesena U20
20:00
Sha LAN U19
?-?
Pescara Youth
20:00
Venezia F.C. Youth
?-?
US Cremonese U20
20:00
Vicenza U20
?-?
Udinese U20
Lịch bóng đá VĐQG Đan Mạch nữ
19:00
Aalborg Nữ
?-?
Thisted FC Nữ
19:00
AGF Kvindefodbold APS Nữ
?-?
Brondby IF Nữ
19:00
Odense BK Nữ
?-?
Osterbro IF Nữ
19:00
Boldklubben AF 1893 Nữ
?-?
Naestved HG Nữ
00:00
Kolding BK Nữ
?-?
Nordsjaelland Nữ
Lịch bóng đá VĐQG Malta
19:00
Floriana F.C.
?-?
Mosta FC
21:15
Gzira United
?-?
Hamrun Spartans
Lịch bóng đá VĐQG Mexico nữ
01:00
Unam Pumas Nữ
?-?
Chivas Guadalajara Nữ
08:00
Leon Nữ
?-?
Cruz Azul Nữ
Lịch bóng đá Paulista C Brazil
01:00
Desportivo Brasil SP
?-?
CA Votuporanguense SP
03:00
Gremio Prudente
?-?
EC Sao Bernardo/SP
Lịch bóng đá Hạng nhất Bosnia
21:00
FK Radnik Hadzici
?-?
NK Vis Simm-Bau
21:00
Zeljeznicar Banja Luka
?-?
Famos Vojkovici
21:00
FK Modrica
?-?
FK Sloboda Mrkonjic Grad
21:00
Slavija Sarajevo
?-?
FK Kozara Gradiska
21:30
NK Gradina Srebrenik
?-?
FK Buducnost Banovici
21:30
Zvijezda Gradacac
?-?
Jedinstvo Bihac
Lịch bóng đá Hạng 3 Croatia
20:00
Radnik Krizevci
?-?
DUGO SELO
21:30
Jadran Porec
?-?
Hrvace
22:00
NK Lucko
?-?
NK Udarnik Kurilovec
22:00
NK Uljanik
?-?
NK BUJE
Lịch bóng đá Nữ Chile
22:00
Santiago Morning Nữ
?-?
Universidad de Concepcion Nữ
22:00
Deportes Iquique Nữ
?-?
Union Espanola (W)
02:30
Coquimbo Unido Nữ
?-?
Palestino Nữ
03:00
Colo Colo Nữ
?-?
Audax Italiano Nữ
Lịch bóng đá POL WD1
18:15
KKPK Medyk Konin Nữ
?-?
GKS Katowice Nữ
Lịch bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
01:30
Sportivo Dock Sud
?-?
Los Andes
01:30
Excursionistas
?-?
Villa Dalmine
01:30
Flandria
?-?
Ferrocarril Midland
01:30
Liniers
?-?
Comunicaciones BsAs
01:30
UAI Urquiza
?-?
Deportivo Laferrere
01:30
Club Atletico Acassuso
?-?
Sacachispas
01:30
Villa San Carlos
?-?
CA Fenix Pilar
01:30
Argentino de Merlo
?-?
Deportivo Armenio
06:00
San Martin Burzaco
?-?
Deportivo Merlo
Lịch bóng đá Hạng nhất Bắc Ailen
20:00
Ballyclare Comrades
?-?
Knockbreda
21:00
Institute FC
?-?
Annagh United
21:00
Portadown
?-?
HW Welders
21:00
Ards FC
?-?
Newington
21:00
Ballinamallard United
?-?
Dergview FC
21:00
Dundela
?-?
Bangor FC
Lịch bóng đá Nữ Mỹ
06:00
North Carolina Nữ
?-?
Portland Thorns FC Nữ
06:30
Racing Louisville Nữ
?-?
San Diego Wave Nữ
08:30
Chicago Red Stars Nữ
?-?
Angel City FC Nữ
Lịch bóng đá Hạng 2 Bắc NSW Australia
13:00
Maitland FC Reserves
?-?
Lake Macquarie Reserves
09:30
Broadmeadow Magic Reserves
?-?
Lambton Jaffas Reserves
09:30
Newcastle Olympic FC Reserves
?-?
Charlestown Azzurri Reserves
Lịch bóng đá Hạng 4 Chile
22:59
Deportes Union Companias
?-?
CD Municipal Mejillones
02:00
Iberia Los Angeles
?-?
AC Colina
02:00
Puerto Montt
?-?
Deportes Rengo
03:00
CD Constitucion Unido
?-?
Deportes Quillon
03:00
Deportes Valdivia
?-?
Santiago City
04:30
Real Juventud San Joaquin
?-?
Melipilla
06:00
Municipal Puente Alto
?-?
Chimbarongo FC
Lịch bóng đá Hạng nhất khu vực Victorian
12:00
Bentleigh greens
?-?
North Geelong Warriors
12:00
Melbourne Victory FC (Youth)
?-?
Brunswick City
12:00
Western United FC NPL
?-?
Werribee City
Lịch bóng đá Trẻ Israel
15:00
Ashdod MS U19
?-?
Maccabi Haifa U19
15:00
Hapoel Tel Aviv U19
?-?
Hapoel Kfar Saba U19
16:10
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
?-?
Hapoel Raanana Roei U19
16:20
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
?-?
Maccabi Petach Tikva U19
17:00
Hapoel Haifa U19
?-?
Hapoel Kiryat Shmona U19
22:00
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
?-?
Hapoel Hadera U19
Lịch bóng đá VĐQG Nigeria
21:00
Doma United
?-?
Remo Stars
Lịch bóng đá Kenya Super League
19:00
Dimba Patriots FC
?-?
MCF FC
Lịch bóng đá Australia Darwin
13:30
Mindil Aces
?-?
University Azzurri FC
17:30
Casuarina FC
?-?
Darwin Hearts
Lịch bóng đá VĐQG Đan Mạch U19
18:00
FC Kobenhavn U19
?-?
Silkeborg U19
Lịch bóng đá Mỹ NPSL
06:00
Forward Madison FC
?-?
Richmond Kickers
09:00
Napa Valley 1839
?-?
El Farolito SC
09:00
San Ramon
?-?
Sacramento Gold
09:30
Central Valley Fuego
?-?
Chattanooga Red Wolves
Lịch bóng đá Hạng Nhất Đan Mạch
18:00
Kolding FC
?-?
Vendsyssel
23:30
Helsingor
?-?
Hillerod Fodbold
Lịch bóng đá Australian cloth
15:00
North Pine United
?-?
Western Spirit
15:00
Newmarket SFC
?-?
Acacia Ridge
16:00
Springfield United
?-?
North Brisbane
Lịch bóng đá Cup WD1
16:00
Perth SC Nữ
?-?
Balcatta Nữ
Lịch bóng đá VĐQG Serbia nữ
21:00
ZFK Masinac Nữ
?-?
ZFK TSC Nữ
Lịch bóng đá Tây Úc
14:00
Bayswater City
?-?
Perth RedStar
14:00
Inglewood United
?-?
Floreat Athena
14:00
Olympic Kingsway SC
?-?
Perth Glory (Youth)
14:00
Perth SC
?-?
Balcatta FC
14:00
Stirling Macedonia
?-?
Fremantle City
14:00
Western Knights
?-?
Armadale SC
Lịch bóng đá VĐQG Brazil (Paraibano)
02:30
Botafogo PB
?-?
Sousa PB
Lịch bóng đá Hạng 2 Uganda
19:00
Kataka FC
?-?
Young Elephants FC
Lịch bóng đá Trẻ Ba Lan
17:00
Cracovia Krakow (Youth)
?-?
Korona Kielce U19
17:00
Wisla Krakow (Youth)
?-?
Gornik Zabrze (Youth)
Lịch bóng đá Spain Primera Division RFEF
21:00
Cordoba
?-?
CD Alcoyano
21:00
Merida AD
?-?
Algeciras
21:00
UE Cornella
?-?
CD Arenteiro
21:00
C.D. San Fernando Isleno
?-?
CF Intercity
22:59
Fuenlabrada
?-?
CF Rayo Majadahonda
22:59
Cultural Leonesa
?-?
Real Sociedad B
01:00
Sestao
?-?
Real Union Irun
01:00
Teruel
?-?
Deportivo La Coruna
Lịch bóng đá Trẻ Paulista Brazil
01:00
OSTO youth team
?-?
Sao Paulo (Youth)
01:00
Agua Santa SP Youth
?-?
Corinthians Paulista SP U20
01:00
Jabaquara SP U20
?-?
Santos (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
?-?
RB Bragantino Youth
01:00
Flamengo-SP (Youth)
?-?
Palmeiras (Youth)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc
12:00
Canberra Olympic
?-?
Yoogali SC
14:45
Monaro Panthers
?-?
OConnor Knights
12:00
Canberra FC
?-?
Gungahlin United
12:00
Tuggeranong United
?-?
Cooma Tigers
Lịch bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
18:00
Atletico Malagueno
?-?
Atletico Melilla
18:30
UD Tamaraceite
?-?
CF San Bartolome
20:45
CE Felanitx
?-?
UD Alcudia
21:00
UD Collerense
?-?
Portmany
21:00
Beti Kozkor KE
?-?
CD Cortes
21:00
Inter Manacor
?-?
Santanyi
21:00
Real Madrid C
?-?
Torrejon CF
21:00
UCD Burlades
?-?
CD Ardoi Draw
21:00
Elche CF Ilicitano
?-?
Silla CF
21:15
CD Oberena
?-?
CD Huarte
21:15
UB Conquense
?-?
Tomelloso
21:30
UD Arenal
?-?
Alaior
21:30
CD Ebro
?-?
Tamar Ritter
21:30
UD Fraga
?-?
AD Almudevar
21:30
Montecasillas FC
?-?
CD Algar
21:30
SD Beasain
?-?
Pasaia KE
21:30
CD Beti Onak
?-?
Lagunak
21:45
CD Laguna de Duero
?-?
Ponferradina B
22:00
CD Paracuellos Antamira
?-?
Leganes B
22:00
Pena Sport
?-?
CD Subiza
22:00
CD Colindres
?-?
Samanod
22:00
Avance Ezcabarte
?-?
CD Cantolagua
22:00
CD Villacanas
?-?
AD San Clemente
22:00
FC L
?-?
UE Castelldefels
22:00
Comillas
?-?
Alfaro
22:00
Anaitasuna
?-?
Cultural de Durango
22:00
Atzeneta UE
?-?
Castellon B
22:00
Bell Bridget
?-?
CA Monzon
22:00
Aurrera Ondarroa
?-?
Leioa
22:00
Athletic Torrellano
?-?
Soneja
22:00
Balsicas Atletico
?-?
Molinense
22:00
CD Bezana
?-?
Atletico Albericia
22:30
Casalarreina
?-?
CD Varea
22:30
CD Santa Ursula
?-?
Lanzarote
22:30
CD Union Sur Yaiza
?-?
UD Gran Tarajal ST
22:30
Polvorin
?-?
Viveiro CF
22:45
SD Revilla
?-?
Velarde
22:59
Villaralbo CF
?-?
Atletico Tordesillas
22:59
Herbania
?-?
Atletico Victoria
22:59
Atletico Mineros
?-?
CD Guarnizo
22:59
UD Barbadas
?-?
Rapido de Bouzas
22:59
CD Estradense
?-?
Atletico Arteixo
22:59
CD Cristo Atletico
?-?
CyD Leonesa Jupiter Leones B
23:15
Silva SD
?-?
UD Somozas
23:30
SD Laredo
?-?
U.M. Escobedo
23:30
SD San Ignacio
?-?
CD Padura
23:30
Urduliz FT
?-?
CD Touring
23:30
AD Cartaya
?-?
Puente Genil
23:30
Portugalete
?-?
CD Vitoria(SPA)
00:00
CD Naval
?-?
Castro
01:30
Anorga
?-?
Alaves C
Lịch bóng đá Germany Verbandsliga
21:00
TuS Hohenecken
?-?
TB Jahn Zeiskam 1896
Lịch bóng đá Slovakia I Liga Women
16:00
MFK Ruzomberok Nữ
?-?
Dukla Banska Bystrica Nữ
19:30
AS Trencin Nữ
?-?
MFK Topolcany Nữ
21:00
FC Tatran Presov Nữ
?-?
FC Petrzalka Nữ
00:00
TJ Spartak MyjavaNữ
?-?
Spartak Trnava Nữ
Lịch bóng đá Vô địch Australian Welsh
12:00
Bulls Academy
?-?
Inter Lions
13:30
Hake Ya Dong in Sydney City
?-?
Bonnyrigg White Eagles
14:00
Dulwich Hill SC
?-?
Nepean Football Club
15:30
Northern Tigers
?-?
Blacktown Spartans
16:00
Mt Druitt Town Rangers FC
?-?
University NSW
16:00
Rydalmere Lions FC
?-?
Macarthur Rams
16:00
Dunbar Rovers FC
?-?
SD Raiders FC
Lịch bóng đá Cúp liên đoàn Nam Phi
20:00
Stellenbosch FC
?-?
Supersport United
22:59
AmaZulu
?-?
Orlando Pirates
Lịch bóng đá Úc Nữ
15:30
Western United Nữ
?-?
Newcastle Jets Nữ
Lịch bóng đá VĐQG Belarus nữ
16:00
Energetik-BGU Minsk Nữ
?-?
Bobruichanka Bobruisk Nữ
18:00
FC Gomel Nữ
?-?
Dinamo Brest Nữ
Lịch bóng đá Hạng 2 Lítva
17:00
Garr and Ava
?-?
Babrungas
18:00
FK Minija
?-?
FK Tauras Taurage
20:00
Ekranas Panevezys
?-?
FK Neptunas Klaipeda
21:00
Siauliai B
?-?
NFA Kaunas
22:59
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
?-?
Nevezis Kedainiai
Lịch bóng đá Hạng 3 Slovakia
21:00
Lipany
?-?
Namestovo
21:00
Stara Lubovna
?-?
Partizan Bardejov
21:00
Novohrad Lucenec
?-?
FK Svidnik
21:00
MFK Vranov nad Topou
?-?
Rimavska Sobota
21:30
Slovan Duslo Sala
?-?
Jednota Banova
21:30
MFK Lokomotiva Zvolen
?-?
RSC Hamsik Academy
Lịch bóng đá Wales FAW nam
23:15
Llanelli
?-?
Briton Ferry Athletic
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
17:00
Hittarps IK
?-?
Vastra Frolunda
17:00
IF Algarna
?-?
Kiruna FF
18:00
Landvetter IS
?-?
Husqvarna
18:00
Viggbyholms
?-?
FC Arlanda
18:00
Jonsereds IF
?-?
Varbergs GIF FK
18:00
Hogaborgs BK
?-?
Simrishamn
18:00
Osterlen FF
?-?
FBK Balkan
19:00
Taftea IK
?-?
Skelleftea FF
19:00
IK Kongahalla
?-?
Kumla
19:00
Laholms FK
?-?
IK Tord
19:00
IFK Lulea
?-?
Ytterhogdal IK
19:00
BK Astrio
?-?
Lindome GIF
19:00
IFK Berga
?-?
IFK Hassleholm
19:00
IK Gauthiod
?-?
Herrestads AIF
19:00
Sifhalla
?-?
Vanersborg FK
20:00
Skiljebo SK
?-?
FC Gute
21:00
IK Franke
?-?
Enkoping
21:00
Vanersborgs IF
?-?
Motala AIF FK
21:00
Tegs SK
?-?
IFK Ostersunds
21:00
Haninge
?-?
IF Sylvia
21:00
Umea FC Academy
?-?
Froso IF
21:00
Smedby AIS
?-?
Huddinge IF
21:00
Dalkurd FF
?-?
Jarfalla
00:00
Gottne IF
?-?
Lucksta IF
Lịch bóng đá Hạng 1 Nữ Thuỵ Sĩ
22:00
Young Boys Nữ
?-?
FC Luzern Nữ
22:00
Basel Nữ
?-?
Rapperswil Jona Nữ
22:00
Grasshopper Nữ
?-?
FC Thun Nữ
22:00
St Gallen Nữ
?-?
Aarau Nữ
22:00
Servette Nữ
?-?
FC Zurich Frauen Nữ
Lịch bóng đá Cúp nghiệp dư Uruguay
06:15
Soriano Capital
?-?
Paysandu Capital
Lịch bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
21:00
Cadiz B
?-?
Orihuela CF
21:00
Valle de Egues
?-?
Barakaldo CF
21:30
Racing Villalbes
?-?
CD Cayon
21:30
Athletic Bilbao B
?-?
Naxara
22:00
CD Estebona
?-?
FC Cartagena B
22:00
Manchego Ciudad
?-?
CA Antoniano
22:59
Arandina
?-?
Real Aviles
23:30
Ourense CF
?-?
coruxo FC
00:00
Utebo FC
?-?
UD Mutilve
00:30
CF Badalona
?-?
Cerdanyola del Valles
Lịch bóng đá Hạng 2 Đảo Síp
20:30
Agia Napa
?-?
Omonia Aradippou
20:30
Olympiakos Nicosia FC
?-?
Omonia 29is Maiou
20:30
E.N.Paralimniou
?-?
Dignis Yepsonas
Lịch bóng đá VĐQG Nhật Bản nữ
11:00
Gunma FC White Star Nữ
?-?
Yokohama FC Seagulls Nữ
11:00
AS Harima ALBION Nữ
?-?
NGU Nagoya Nữ
11:00
IGA Kunoichi Nữ
?-?
Setagaya Sfida Nữ
11:00
Viamaterras Miyazaki Nữ
?-?
Speranza TakatsukiNữ
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ
19:00
Young Boys U21
?-?
FC St.Gallen U21
20:00
Basuli B team
?-?
SC Cham
20:00
Yverdon II
?-?
Vevey Sports
20:00
Biel Bienne
?-?
Etoile Carouge
20:00
Lugano U21
?-?
Delemont
21:00
Bruhl SG
?-?
Servette U21
21:00
FC Rapperswil-Jona
?-?
Kriens
21:00
Zurich B team
?-?
FC Paradiso
21:00
Breitenrain
?-?
Bavois
21:00
FC Luzern U21
?-?
Bulle
22:30
Chenois
?-?
FC Coffrane
Lịch bóng đá Cúp Hạng nhất Phần Lan
20:00
SalPa
?-?
JIPPO
20:00
KTP Kotka
?-?
MP MIKELI
20:00
TPS Turku
?-?
Jaro
20:00
PK-35 Vantaa
?-?
KaPa
20:00
SJK Akatemia
?-?
JaPS
Lịch bóng đá Hạng nhất QLD
15:00
Southside Eagles
?-?
St George Willawong FC
16:00
Moreton City II
?-?
Ipswich City
16:15
Broadbeach United
?-?
Capalaba Bulldogs
Lịch bóng đá Nữ Ba Lan
17:00
Sportowa Czworka Radom Nữ
?-?
Lech Poznan UAM Nữ
Lịch bóng đá Paulista B Brazil
01:10
AE Velo Clube SP
?-?
Noroeste
Lịch bóng đá VĐQG Pháp U19 (Nhóm A)
17:00
Bastia U19
?-?
Colomiers U19
18:00
Saint Etienne U19
?-?
Nice U19
19:00
Ajaccio Gfco U19
?-?
Monaco U19
19:30
Concarneau U19
?-?
Angers SCO U19
Lịch bóng đá VĐQG Hy Lạp U19
14:45
Volos Nps U19
?-?
Panathinaikos U19
15:00
OFI Crete U19
?-?
Asteras Tripolis U19
17:00
PAS Giannina U19
?-?
Panaitolikos U19
19:00
AE Kifisias U19
?-?
PAOK Saloniki U19
Lịch bóng đá Republic of Ireland National League Women
20:00
Shelbourne Nữ
?-?
Shamrock Rovers Nữ
21:00
DLR Waves Nữ
?-?
Cork City Nữ
22:59
Galway LFC Nữ
?-?
Bohemians Dublin Nữ
22:59
FC Treaty United Nữ
?-?
Sligo Rovers Nữ
01:30
Yalong City Nữ
?-?
Peamount Utd Nữ
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Kazakhstan
16:00
Kaisar Kyzylorda
?-?
Tobol Kostanai
16:00
FK Atyrau
?-?
SD Family
18:00
Zhenis
?-?
Lokomotiv Astana
20:00
FC Kairat Almaty
?-?
Turan Turkistan
Lịch bóng đá Hạng 2 Paraguay
20:00
Deportivo Carapegua
?-?
Club Fernando de la Mora
20:00
Martin Ledesma
?-?
Atletico Colegiales
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women
01:00
Realidade Jovem/SP Nữ
?-?
Pinda SC Nữ
01:30
Vila Nova Nữ
?-?
Alianca FC Nữ
Lịch bóng đá VĐQG Trung Quốc nữ
14:00
Beijing Beikong Nữ
?-?
ShanXi zhidan Nữ
14:00
Wuhan Jianghan Nữ
?-?
Hangzhou YinHang Nữ
14:00
Yongchuan Chashan Bamboo Sea Nữ
?-?
Guangdong Meizhou Nữ
Lịch bóng đá Hạng 2 Tuynidi
21:00
Stade Gabesien
?-?
Esperance Sportive Zarzis
21:00
CO Medenine
?-?
Jerba Midoun
21:00
SC Moknine
?-?
Chebba
Lịch bóng đá U20 Algeria
17:00
CA Batna U21
?-?
MSP Batna U21
Lịch bóng đá VĐQG Montenegro
22:00
FK Buducnost Podgorica
?-?
FK Rudar Pljevlja
22:00
Jedinstvo Bijelo Polje
?-?
Jezero Plav
22:00
Mornar
?-?
FK Mladost DG
22:00
OFK Petrovac
?-?
Decic Tuzi
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo
19:00
Bischofshofen
?-?
SC Imst
20:00
SPG Motz/Silz
?-?
SVG Reichenau
20:30
SR Donaufeld Wien
?-?
Kremser
21:00
Wiener Viktoria
?-?
Wiener SC
21:00
Kufstein
?-?
SV Austria Salzburg
21:30
SV Leobendorf
?-?
Team Wiener Linien
22:00
FC Pinzgau Saalfelden
?-?
Dornbirner SV
Lịch bóng đá VĐQG Đài Loan nữ
15:00
Hang Yuan FC Nữ
?-?
Taichung Blue Whale Nữ
17:00
Hualien Nữ
?-?
Kaohsiung Sunny Bank Nữ
Lịch bóng đá Italia Primavera
16:00
AC Milan U20
?-?
Empoli U20
16:00
Cagliari U19
?-?
Atalanta U20
18:00
Frosinone U20
?-?
Genoa Youth
18:00
Juventus U20
?-?
AS Roma U20
20:00
Verona U20
?-?
S.S.D. Monza 1912 Youth
Lịch bóng đá Hạng nhất Ailen
01:30
Longford Town
?-?
Bray Wanderers
Lịch bóng đá Nữ Paraquay
05:15
Club Olimpia Nữ
?-?
Sportivo Trinidense Nữ
Lịch bóng đá VĐQG Slovakia U19
16:00
FC Tatran Presov U19
?-?
DAC Dunajska Streda U19
16:00
Slovan Bratislava U19
?-?
FC Petrzalka U19
16:00
Spartak Trnava U19
?-?
MSK Zilina U19
16:00
SCP RuzomberokU19
?-?
Trencin U19
16:00
FC Kosice U19
?-?
MFK Zemplin Michalovce U19
16:00
FK Zeleziarne Podbrezova U19
?-?
Dukla Banska Bystrica U19
Lịch bóng đá Hạng 3 Slovenia
22:59
Dobrovce
?-?
NK Podvinci
Lịch bóng đá SE Brazil
02:00
Confianca SE
?-?
CS Sergipe
Lịch bóng đá VĐQG Anh-Bắc Anh
21:00
Warrington Rylands
?-?
Lancaster City
21:00
Whitby Town
?-?
Radcliffe Borough
21:00
Ashton United
?-?
Ilkeston Town
21:00
Workington
?-?
Marine
21:00
Atherton Collieries
?-?
Stafford Rangers
21:00
Basford Utd
?-?
Macclesfield Town
21:00
FC United of Manchester
?-?
Bamber Bridge
21:00
Gainsborough Trinity
?-?
Hyde F.C.
21:00
Matlock Town
?-?
Guiseley
21:00
Morpeth Town
?-?
Worksop Town
Lịch bóng đá VĐQG Đức U19
15:30
Kaiserslautern U19
?-?
Bayern Munchen U19
16:00
Schalke 04 U19
?-?
Wuppertaler SV Borussia U19
16:00
Carl Zeiss Jena U19
?-?
Eintracht Braunschweig U19
16:00
FSV Mainz 05 U19
?-?
Eintracht Frankfurt U19
16:00
St. Pauli U19
?-?
Union Berlin U19
16:00
VfL Bochum U19
?-?
Koln U19
16:00
Fortuna Dusseldorf U19
?-?
Borussia Dortmund U19
17:30
VfB Stuttgart U19
?-?
FC Heidenheim U19
18:00